Andy's world
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Andy's world

Andy's world

HomeLatest imagesSearchRegisterLog in

31/5........................

Go down 
AuthorMessage
Andy_binbin
Admin
Andy_binbin

31/5........................ Empty
PostSubject: 31/5........................   31/5........................ EmptyTue May 31, 2011 5:26 am

Bực bội chết được, cái thứ con gái kiểu gì ấy, rửa mặt mấy tiếng đồng hồ rồi vẫn chưa có cảm giác sạch hết vết nhơ kinh dị này.
Sáng sớm gọi điện bảo đã đến HN, có chuyện cần nói với mình là thấy ghét rồi, định ở nhà không đi rồi nha, mà sực nhớ là bạn ấy đang giữ của mình 1 món khá quan trọng phải đến lấy lại thôi, món đó mà người ngoài nhìn thấy tưởng mình là bạn trai của đồng chí này thì thà chết sướng hơn. Vừa đến nơi thấy cách ăn mặc là khó ưa rồi, lòe loẹt còn hơn con vẹt nữa, công nhận bạn PT và bạn MK giống như được đào tạo từ hoang đảo về nên không biết cách ăn mặc.
Con gái gì đâu trơ trẽn chưa từng thấy, mình mà chịu làm bf của bạn ấy hả, nghĩ sao thế, đáng lẽ mình đã không thèm nói gì đến bạn ấy, mà bạn ấy lấy đi SK của mình là mình đã xem bạn ấy như GST rồi, làm ô nhiễm gương mặt mình quá đi, nguyên cả 1 dấu son môi à, khiếp đảm, ai cần kiss của Angela Phương Trinh chứ mình thì ó chết cũng không cần đâu, đứng gần bạn ấy đã thấy khủng khiếp rồi, nói chi là....
Bực bội quá đi, có cảm giác gương mặt mình vẫn chưa sạch, đi rửa mặt tiếp >"<
Back to top Go down
https://binbin.forumotion.com

31/5........................
Back to top 
Page 1 of 1