Andy's world
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Andy's world

Andy's world

HomeLatest imagesSearchRegisterLog in

3/6..........................

Go down 
AuthorMessage
Andy_binbin
Admin
Andy_binbin

3/6.......................... Empty
PostSubject: 3/6..........................   3/6.......................... EmptyFri Jun 03, 2011 7:03 am

Ngủ từ 11h đêm qua đến 1h trưa nay, và từ 3h trưa nay đến bây giờ mới thức dậy Smile), chắc tại hôm qua uống thuốc Smile, mong cho sức khỏe mình mau mau bình phục 100% đi, vậy mình mới biết được mình nên đi con đường nào chứ Mad. Mà thú vị quá, tự nhiên ngủ dậy, mắt thành mắt 2 mí rồi, thế này là thế nào cơ Mad❌x❌x❌x❌x❌x❌x:x

New hair em 4 tỉa cho mình quá là ổn, nhìn vậy có sức sống chút, mấy ngày nay tàn quá mà, em 4 rất có nghề đó em, cố lên vài tháng nữa là đủ sức để thực hiện ước mơ mở salon của em Wink.
Binh đoàn 23 bây giờ đứa nào cũng gọi là thành công trong công việc, trừ mấy em út ông không cho vào đời sớm, còn mình thì vẫn y chang vậy, không có sự chuyển biến nào, muốn có 1 việc gì đó mới mẻ hơn ở Việt Nam, nhưng công ty lại chẳng điều mình về chi nhánh ở VN, chán chết được, vacation này là để nghỉ ngơi, mình chỉ nhận thực hiện ý tưởng hợp đồng thôi chứ không trực tiếp đi gặp đối tác, vì thời gian này không có hứng thú cho lắm, được lên chức mà sao mình không có hứng thú thế này, khùng rồi, hôm qua đến giờ vẫn chưa hết khùng >"< từ lúc vô tình nghe 2 đứa em gọi mình là anh 3.

Mình không muốn nhìn thấy 2 đứa em cùng cha khác mẹ của mình phải chịu cái cảnh các bác bên nhà nội thờ ơ, không chăm sóc như khi em út Titi của mình ở bên đó, nhờ họ chăm sóc dùm mà họ đối xử khác gì người dưng đâu. Hôm qua, mình về nhà cũ của mẹ thăm bà nội đang bệnh, gặp 2 em, 1 đứa thì vừa được 5 tháng, con trai, tên nhóc là Robo, cạnh tranh với siêu nhân được đấy Smile), và em gái 4t, tên Xuka Very Happy. Đang ngồi nói chuyện với nội, Xuka chạy ùa ra và va vào mình " Ý, em xin lỗi anh 3" . Phải nói thế nào cảm xúc lúc đó nhỉ, mình đã nói với lòng là trừ ông bà nội ra bên nhà nội mình sẽ không quan tâm ai hết, vậy mà lúc đó mình đã tươi cười xoa đầu và bế Xuka lên tặng em viên kẹo. Vừa đặt em xuống, em chạy vào chơi với Robo, và cái đứa cháu nào đó của mấy bà bác tự nhiên lại giật cây kẹo trên tay em, trong khi họ thì thản nhiên ngồi xem TV, mình hỏi nội là " Sao tự nhiên có hắc ám ở đây bữa nay vậy nội" " Hôm nay vợ chồng ba Minh con đi vắng nên nhờ sang trông giúp 2 đứa nhỏ " . Dám giật kẹo của em mình, nghĩ sao vậy, mình không trách đứa nhỏ mà mình muốn làm việc với thằng cha nó kìa, anh họ của mình đấy, hơn mình được 4t, đúng là thứ cha mất dạy sinh ra con cũng chẳng có dạy nổi, mình đến cho nó 1 tràng kèm theo vài cái đá, câu cuối mình nói là " Ở nhờ thì đừng làm phách, mày ngon đứng dậy đánh lại tao coi, để tao coi mốt tiền ở đâu cho mày nuốt ". Nó mà dám nói gì mình mới lạ, mình biết rõ quá tài khoản mình nạp vào cho Mr Minh là ông ấy sẽ dùng để lo cho đám vô tích sự này mà, không phải vì ông bà nội, mình chẳng thèm lo làm gì. Trở lại với Xuka, mình bước đến xoa đầu em " Đi với anh 3, anh 3 mua quà cho em", quay lại nhìn cái thằng chết tiệt kia " Mày mà để con mày làm gì em tao là nhà mày đói đừng trách " . Mình cũng chẳng hiểu tại sao mình lại phản ứng mạnh như vậy, 2 nhóc không có tội gì hết, mình hỏi Xuka rằng " ở đó có ai ăn hiếp em không", em gật đầu, mình rất muốn đưa 2 em ra khỏi cái chỗ này, nhưng mình biết mẹ sẽ không vui đâu, và anh 2 càng phản đối, để 2 em ở đây, ba mẹ thì chẳng lo, cứ để đấy cho hạng súc vật nó chăm sóc, suốt ngày cứ bị la mắng, đánh đập, nội thì đang yếu, sao giữ được, tha65tt ình lúc này mình chẳng biết phải làm sao nữa, aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa, muốn đi bơi quá, mà vết thương chưa lành chỉ, bực bội quá đi, không giải quyết được gì hết
Back to top Go down
https://binbin.forumotion.com

3/6..........................
Back to top 
Page 1 of 1