Andy's world
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Andy's world

Andy's world

HomeLatest imagesSearchRegisterLog in

5/6..........................

Go down 
AuthorMessage
Andy_binbin
Admin
Andy_binbin

5/6.......................... Empty
PostSubject: 5/6..........................   5/6.......................... EmptySun Jun 05, 2011 5:31 am

Sao mỗi lần mình uống thuốc vào là mình ngủ khí thế vậy trời Mad. Vậy mà hôm nay đứng lên cân sụt mất 5kg >"<, đã vậy mấy ngày nay còn không tập gym được >"<

Cả ngày hôm nay ở Q7, binh đoàn qua nhà 7 quậy, ở đây yên tĩnh ghê luôn, thấy binh đoàn quậy tung tóe dưới hồ bơi mà buồn ghê gớm luôn, mình đi còn đau nói chi là quậy. Biết đến khi nào thì 2 vết mổ này mới hoàn toàn bình phục đây, chán quá à .
Mà binh đoàn cũng ác lắm nha nha nha, biết là mình không vận động được mà hôm nay toàn chơi trò khiêu khích không nha >"<, hết bơi đến bóng rổ, đến đá banh rồi patin, được có trò bida với đấu game là mình chơi được thôi, sang NY mình sẽ trả thù Mad❌x

Chiều thì cả đám đến NPKD trang trí lại, hmmm, phải nói thế nào nhỉ, trước khi bị cái đám động vật kia phá thì NPKD được thiết kế và trang trí rất đẹp, còn bây giờ, 22 đứa mình nhiều khi còn shock nói chi là 7, hôm qua mình tiếc là mình không cùng các anh em cho anh em chúng nó 1 trận được, mình không nghĩ là chúng nó sẽ phá kinh thế này đâu, hôm nay bước vào mới phát hoảng, hư hại toàn bộ luôn, thật là tụi này nó rất thích được " chơi trò chơi", binh đoàn mình sẽ chơi với tụi nó .
Bây giờ thì đã tạm ổn, vài bữa nữa tụi mình sẽ mua tiếp mấy món trang trí lại, 23 in 1 mà Wink

Và bây giờ thì đã trở lại Q7, binh đoàn đang tung tăng dưới nước đó, trời mưa mà hăng dễ sợ, tội nghiệp 20,21,22,23 phải nướng thịt Smile), anh cả lần này ác lắm nha, mấy em không xuống nước được là giao nhiệm vụ khác liền Smile), mấy em út nướng lát ăn được không đang là dấu ? lớn đây .
Mình thì làm xong hợp đồng rảnh quá đi vòng vòng tham quan ngôi nhà hạnh phúc của 7 , năm nay mới trang trí lại đẹp quá chừng, bác Cường và bác Hương giỏi quá, từ tay trắng mà bây giờ có đến mấy tài sản, thật là khâm phục. Mình nhớ hơn 1 năm trước mình đến đây thì căn nhà này chỉ là 1 căn nhà trống thôi, chỉ có vài phòng,mà là 1 căn nhà rất bình thường, có khoảng sân rộng, vậy mà bây giờ nó trở thành ngôi biệt thự đẹp thế này đây, mình thật sự rất khâm phục 2 bác, bác Cường là mẫu thần tượng của mình mà, cố gắng, cố gắng nào Very Happy.

Ngày mai đại gia đình sẽ có hành trình đến Nha Trang - Đà Lạt bằng xe lửa mới, ông cố lần này chịu chơi quá Smile)

@lilq: hôm nay anh cười rất nhiều mà khùng cũng không ít Very Happy. Nhưng hôm nay EL đã ngoan ngoãn nghe lời em là hít thở thật sâu trước mọi tình hình nên anh đã không nóng giận trước những người đó, anh sẽ cố gắng cười, hứa với em thì phải giữ lời thôi, 1 lần nữa anh tự giết anh nè >"<, but I like it Very Happy.Hôm nay có người nói anh là level dụ ngọt xuống rồi, đúng thôi, vì anh chỉ áp dụng chính sách đó với em thôi mà Razz . alt3. TIMY Wink

Back to top Go down
https://binbin.forumotion.com

5/6..........................
Back to top 
Page 1 of 1