Andy's world
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Andy's world

Andy's world

HomeLatest imagesSearchRegisterLog in

11/6.......................

Go down 
AuthorMessage
Andy_binbin
Admin
Andy_binbin

11/6....................... Empty
PostSubject: 11/6.......................   11/6....................... EmptySat Jun 11, 2011 2:39 am

Vừa mới thức dậy, còn mắt nhắm mắt mở, Nana tung cửa chạy vào làm mình hết hồn luôn, tỉnh liền, em ôm mình khóc nức nở luôn " Anh 3 không được bỏ Nana đi đâu hết, em cấm anh 3 đó, làm Nana sợ quá ". Mình tỉnh luôn rồi, gặp nước mắt con gái là mình đơ mà, đến tiết mục dỗ em gái Very Happy " Ai chọc em hả " " Không có, Nana nằm mơ, thấy anh 3 đi mất tiêu rồi, kèn trống ghê lắm, em sợ quá đi, anh 3 không được bỏ Nana, em thương anh 3 lắm luôn đó ". Và thế là đứa em của mình cứ thế mà nức nở luôn, giấc mơ của em làm mình rợn da gà hết trơn Mad, ôm nó vào lòng mà thấy thương gì đâu, anh 3 thương Nana lắm, sao bỏ Nana được Smile

Hành trình hôm nay là sẽ đi chùa, trên đường đến chùa mà ngày xưa Nana được nuôi dưỡng thì gặp chùa nào sẽ vào chùa đó cúng, ý kiến của binh đoàn Very Happy. Mình cũng đang rất muốn được vào lạy Phật đây Smile.
Hôm nay đã phát minh ra trò chơi mới với mấy bức ảnh của lilq b-(, thú vị Smile), công nhận lâu lâu mình nổi hứng cũng có lợi thiệt.

Hôm nay là mình lấy lại phong độ rồi nha, chắc cái cân nó bị khùng rồi, hôm qua sụt, hôm nay tăng Smile, hôm nay không còn bộ dạng kinh dị như mấy ngày trước, ổn ổn Smile
Mới sáng sớm mình đã nhận được tn của bạn APT " cưng ơi, anh nhớ check mail nha :* ", đang ăn sáng mà muốn trào ngược ra ghê luôn >.<, ở đâu sẵn cho gọi vậy không biết nữa, sao mà suốt ngày bạn này với bạn MK cứ ám ảnh mình hoài thế không biết, sáng nay ra biển hít thở không khí tưởng hôm nay ngày đẹp rồi, ai ngờ đâu mới sáng sớm à >"<. Mở mail lên, send cho mình nguyên bài phỏng vấn của bạn đó, còn thêm mấy bức ảnh cầm tên mình chụp hình nữa mới đau chứ >"<. Bực bội, chưa thấy ai mà trơ trẽn như bạn này, làm cả buổi sáng của mình khó chịu, bực tức gì đâu, mà thôi, tí đi chùa rồi, xuống xuống.

Cũng may là đêm qua ngủ sớm, nên hôm nay dậy lúc 8h, binh đoàn bây giờ vẫn chưa dậy, lát nữa cuống cuồng lên chuẩn bị là quên đồ nữa nè nha Smile). Bây giờ mình đi mần phát kiến vĩ đại của mình tiếp đây Smile).

Stt today: " 1 case: SWEET Wink "

Back to top Go down
https://binbin.forumotion.com

11/6.......................
Back to top 
Page 1 of 1