Andy's world
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Andy's world

Andy's world

HomeLatest imagesSearchRegisterLog in

20/6..............................

Go down 
AuthorMessage
Andy_binbin
Admin
Andy_binbin

20/6.............................. Empty
PostSubject: 20/6..............................   20/6.............................. EmptySun Jun 19, 2011 11:55 pm

Đi coi phim với binh đoàn mà mình vào ngủ từ đầu phim đến cuối phim luôn, quên mất trước đó uống viên thuốc vào vậy nên không thể nào chống lại cơn buồn ngủ được, kết quả là binh đoàn bàn chuyện phim, mình nghe đâu hiểu gì đâu Very Happy

Hôm nay mình định không đi rồi, vì mình đang có công trình cần hoàn thành Very Happy, mà với tần số âm thanh của các chú ngựa còn lại thì không đi chỉ có nước thủng màng nhĩ, dạo này ăn chơi dữ dội thật chứ, về NY là cày điên luôn nè , mình thì còn kỳ thi lên năm 2 nữa, không lo lắng về kì thi này, tiêu chí vẫn là lấy các môn còn lại bù cho môn Triết mà Very Happy.
Xong tăng đi xem phim là đến đi leo núi nha, leo núi mô hình Very Happy, cái này hồi bên NY mình có chơi nên việc chinh phục ngọn núi này cũng không khó khăn lắm, còn mấy em gái cứ thế la í ới luôn, nhóc 23 đứng ở dưới mà muốn toát mồ hôi với mấy chị, tối nay có chuyện cho anh em mình chọc Smile.

Tăng 3 là bây giờ đây, dọn nhà Very Happy, trang trí, mừng đại thọ 95 của ông sơ Very Happy, cả đám đi chơi dữ dội vào bây giờ dọn điên cuồng luôn nè, cũng may là các bác đưa ông bà đi du ngoạn chơi rồi, đến tối mới về nhập tiệc, giao cho binh đoàn nghĩa vụ cao cả là dọn dẹp, bày trí và nấu nướng đây Smile). Việc làm đầu bếp thì là của mấy em gái nha, anh em mình vô tư đi dọn nhà Very Happy, mà tí nữa ông bà có ăn được không thì không bảo đảm nha Smile), 7 ơi 7 à, em mà đang ở đây là em làm bếp trưởng rồi đó em Very Happy
Nhớ mấy ngày trước tụi mình quậy cũng đâu bày bừa nhiều thế này đâu ta, sao hôm nay nhìn lại giống bãi chiến trường quá vậy, dọn nào, còn phải trang trí nữa, chúng ta còn 4 tiếng Smile)
Back to top Go down
https://binbin.forumotion.com

20/6..............................
Back to top 
Page 1 of 1