Andy's world
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Andy's world

Andy's world

HomeLatest imagesSearchRegisterLog in

24/6.........................

Go down 
AuthorMessage
Andy_binbin
Admin
Andy_binbin

24/6......................... Empty
PostSubject: 24/6.........................   24/6......................... EmptyFri Jun 24, 2011 3:56 am

Mới ngủ dậy sau 1 đêm quá la liệt, quậy đến tận 3h sáng, hôm qua vui quá nên các em quậy tưng rồi mệt quá thiếp đi bên phòng Karaoke, 1 phần là mệt nên nằm đó nghỉ rồi ngủ quên, còn phần còn lại là do say rồi >.<, mai mốt không cho uống nữa, lần nào cũng thế. Đưa mấy nhóc về phòng rồi dọn dẹp thành tích xong là mình khỏi về phòng, nằm ngủ bên phòng karaoke với Nhân và Tín luôn, 2 đứa nó say từ khi nào rồi, mà mình làm biếng đưa tụi nó lên lầu quá, kéo giường ra cho tụi nó ở đây luôn Smile).

Nếu không có tiếng nhạc Hallelujiah từ mail của mình vang lên chắc mình còn ngủ nữa, đám giặc vẫn chưa dậy, 2 thằng quỷ này cũng đang ngủ khí thế. Hôm nay mình đã nhận được phần thưởng đặc biệt từ Nini Smile), vậy là huề nha, thanks baby Very Happy.

Hôm nay coi bộ có nhiều vấn đề cần phải nói với 1 đứa em và 1 người bạn thân, không biết mình nói được không hay tụi nó lại bùng phát nữa đây, nguy hiểm quá, cứ làm theo lời Finny vậy, hi vọng sẽ ổn Very Happy.

Đáng lẽ hôm nay 2 thằng quỷ kia sẽ đưa bé Tita đi với mình, mà giờ tụi nó la liệt thế này cho tụi nó ở nhà đi, kiêu này trời sập tụi nó cũng không biết đâu.
Đi sửa soạn rồi chuẩn bị đưa cục cưng đi chơi nào, sao mà em giống Finny thế hả Tita >.<, làm anh cứ..... Oh my god !
Back to top Go down
https://binbin.forumotion.com

24/6.........................
Back to top 
Page 1 of 1