Andy's world
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Andy's world

Andy's world

HomeLatest imagesSearchRegisterLog in

3/9.........................

Go down 
AuthorMessage
Andy_binbin
Admin
Andy_binbin

3/9......................... Empty
PostSubject: 3/9.........................   3/9......................... EmptySat Sep 03, 2011 4:46 am

Đi từ thiện về rồi, vui quá, vậy là cuối cùng mình cũng đã được đi làm từ thiện trong Hà Nội, trước giờ mình ít khi từ thiện ở thủ đô lắm Very Happy.
Hôm nay nhà có khách, toàn mấy ông lớn bạn của ông cố đến chơi, thế là binh đoàn phải ở im trong phòng làm cháu ngoan không được chạy giỡn ngoài vườn hay chiến đấu nữa vì các ông đang nói chuyện ở ngoài. 1 hồi lâu mình mới nhận ra các ông lớn ấy, phải công nhận rằng nhà lãnh đạo có khác, rất uy nghiêm, ông cố quen lớn quá. Mà tại mấy ông này đến nên binh đoàn phải ở im giống bị nhốt trong chuồng ghê vậy đó [-(.Mà ở trong phòng rất vui, thi nhau mà xả về cái bạn Lê Văn Luyện đó, xả từ mấy bạn CS xả đến đâu luôn Smile). Xả đến nỗi ông ngoại phải vào bảo có mấy ông lớn ngoài kia, khe khẽ thôi. Và thế là cả đám rất hùng hổ bước ra phòng khách xổ cho mấy ông lớn nghe luôn, đang bức xúc mà Smile)

Kết quả là các ông lớn đơ hết Smile), sức công phá của tụi mình quá dữ. Mà vẫn lại là câu nói ấy, hình như các ông lớn rất thích câu này, Pháp Luật vẫn là Pháp Luật, ừ, Pháp Luật giết chết người ta đấy chứ chẳn phài ai giết đâu, Pháp Luật tạo cơ hội cho khối thằng sát nhân sống sờ sờ ra đấy, vâng, Pháp Luật, Pháp Luật rất " công bằng ", vì Pháp Luật ko làm được thì trời trị tội giúp mà, Pháp Luật là bù nhìn thôi đấy Smile)
Tí sau ông cố phải đưa cả đám vào phòng lại vì binh đoàn làm dữ quá mà Smile). Mình nói chứ cái tên Lê Văn Luyện ấy xuất hiện trước mặt mình là mình đưa con dao kề cổ cho nó chảy máu tí thôi xem nó chịu được không, đứa bé 18 tháng tuổi, nó làm mình nhớ đến em Titi của mình. Tại sao những thằng cặn bã cứ sống và cứ được sống thế nhỉ, riết rồi tìm đâu thấy cái công bằng liêm chính của Pháp luật, hay chính nhà nước đào tạo ra các bạn cặn bã ấy, như anh cảnh sát Khang Bảo Minh đó, nghe đâu anh ấy sắp có vợ mới nữa rồi nên anh ấy cứ nheo tiền của mẹ mình hoài, tội nghiệp, thất nghiệp mà, lại còn nợ nần chồng chất, sao hắn không chết đi cho rảnh nợ, sống làm gì, lâu lâu lại cùng mấy đứa cháu của hắn như những con chó điên cầm dao đi chém lung tung, vâng, anh là cảnh sát, các anh cảnh sát che chở cho anh, vâng, đúng, nhưng khi tôi đánh anh thì anh đừng bảo rằng tôi bất hiếu đấy nhé, tôi bất hiếu thì để thiên lôi trị tội tôi, không cần đến thằng cha khốn kiếp như anh đâu ạ, mà thiên lôi có đánh thì cũng đánh anh trước đấy, anh đánh ngã cả bà nội cơ mà, anh hay lắm anh ạ, may mà lần này nội ko sao, mẹ ko sao và anh em tôi cũng ko sao, ko thì chắc tôi liều chết cầm dao đâm anh quá anh Minh à, cháu anh suýt nữa là lấy mạng tôi rồi đấy, tôi né không kịp thì ngay tim đấy anh ạ, anh cần tiền thôi mà, anh giết tôi đi anh cũng chẳng có đồng nào đâu, mà ngộ nhỉ, đó giờ tôi có bảo tôi tặng tủy cho anh đâu mà bây giờ người hiến tủy cho anh ko có thì anh bảo tại tôi, tối qua tôi đánh anh chưa sướng tay tôi đâu anh Minh, so với cái tát anh đánh mẹ tối qua thì cú đấm của anh em tôi chỉ tổ gãi ngứa cho anh thôi. Từ 1 kỹ sư có gia đình hạnh phúc với vợ hiền, với 3 đứa con, nhà cửa ổn định, công việc thuận lợi, anh nhìn lại anh bây giờ đi, anh có bao nhiêu đứa con rồi, tận 7 đứa cơ đấy, còn anh ra giống ôn gì, thất nghiệp, rượu chè bê tha, bán luôn cả căn nhà nội, mà tôi cũng phải cám ơn anh, nhờ anh mà tôi được như bây giờ, có việc làm và có tất cả những thứ anh muốn mà ko có được, vì sao à, vì tôi hận anh đến tận xương tủy đấy nên tôi chỉ biết lao đầu vào mà học, 12t thôi nhưng tôi đã phải chạy vặt lung tung nơi xứ người để tìm đồng lương phụ mẹ đấy, trời thương tôi nên tôi có được việc ổn định, để bây giờ anh muốn cướp lấy luôn những thứ này từ mẹ con tôi à, anh bước qua xác tôi đi, tôi mà có chết như lời anh nói tôi cũng phải kéo anh đi với tôi đấy anh à. Hôm qua anh đánh em tôi nữa nhé, suýt nữa là em va đầu vào cửa kính rồi, anh cho mấy thằng cháu anh theo tôi là được rồi, đụng vào những ai xung quanh tôi thì tôi không biết anh có còn sống nổi với tôi không đấy. Sáng nay anh ra Hà Nội, tôi cũng nói chuyện đàng hoàng với anh lắm rồi nhé, anh nói đúng đấy, bây giờ tôi chẳng khỏe như ngày xưa đâu mà 1 mình tôi chấp mấy thằng cháu của anh nhưng chúng nó cũng chẳng làm gì được tôi đâu, anh thấy rõ chưa, thôi cái trò ngu si bại não của anh đi nhé, tôi còn nhiều chuyện cần phải lo, tôi ko rảnh đâu mà đi chơi cái trò đó với tên súc sinh ngu đần như anh được, anh mà dám bán căn nhà của mẹ thì anh mua sẵn quan tài cho anh đi nhé, 3 anh em tôi sẽ đào mồ chôn sống anh đấy, khốn kiếp!!!

Bão ở NY sắp hết, 3 này nữa về là mát trời ông điạ, chuẩn bị đồ đi học thôi, thế là mình đã là SV năm 2 ở 1 trường ĐH nổi tiếng của NY, cố gắng đã thành công b-)
Back to top Go down
https://binbin.forumotion.com

3/9.........................
Back to top 
Page 1 of 1