Andy's world
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Andy's world

Andy's world

HomeLatest imagesSearchRegisterLog in

20/9..........................

Go down 
AuthorMessage
Andy_binbin
Admin
Andy_binbin

20/9.......................... Empty
PostSubject: 20/9..........................   20/9.......................... EmptyMon Sep 19, 2011 4:05 am

Chuẩn bị đi học thôi, tuần này có vẻ mọi chuyện đều đến dồn dập rồi, khó mà sắp xếp đây. Mình phải công nhận 1 câu rằng sinh viên trường Columbia tụi nó pro thật, ở SUNY mình chơi nhiều hơn mà vẫn chống chọi tốt, còn ở đây mà chơi là nhiều khi không đạt được danh hiệu nữa nói chi là đuốc vinh danh.

Tí nữa mình phải sang NYU làm hồ sơ bảo lưu nữa, bỗng nhiên muốn học y ngay quá, nhưng gì cũng phải hoàn thành chương trình business đã, đang imagine cảnh mai mốt người ta gọi mình là Dr, vui nha Very Happy.
Hiện giờ trong đầu đang có rất nhiều vấn đề nó bay vòng vòng như là biểu tình đòi mình giải quyết, mà thật sự mình cũng chẳng biết sao giải quyết nữa. Phức tạp thật :-?

Send mail cho bạn APT xong, bạn đó còn điên nữa thì bạn ấy lãnh hậu quả gì chính mình cũng không biết đâu Smile).
Hôm nay mình bị nhức đầu, tí nữa vào công ty thế nào mình cũng la liệt với giấy tờ cho xem Smile). Đi học thôi, 9 day !
Back to top Go down
https://binbin.forumotion.com

20/9..........................
Back to top 
Page 1 of 1