Andy's world
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Andy's world

Andy's world

HomeLatest imagesSearchRegisterLog in

30/4........................

Go down 
AuthorMessage
Andy_binbin
Admin
Andy_binbin

30/4........................ Empty
PostSubject: 30/4........................   30/4........................ EmptySun Apr 29, 2012 10:54 pm

Tính đến giây phút này là bực bội, khó chịu lắm rồi nhé. Không phải cái máy đâu mà có đủ khả năng chịu đựng như thế. Vẫn cứ tiếp diễn, rồi lại thêm chuyện gia đình, muốn bỏ hết đi cho xong mà làm không được. Cứ nghĩ, cứ lo rồi lại bỏ qua, xem mình là cái gì vậy. Rồi cái chuyện gì đang xảy ra trong cái gia đình này đây, khi không lại kiếm chuyện cãi nhau vô cớ, khi không lại chẳng nhìn mặt nhau, điên hết rồi à, muốn gây nhau thì về VN mà cãi đi, bỗng nhiên thi nhau nổi điên vô cớ như thế, rồi ai phải chịu, cũng anh em trong nhà tự nhiên phải trở thành kẻ giảng hòa bất đắc dĩ thế này này, giảng hòa cũng chẳng thèm nghe, tính đứa nào cũng ngang bướng như nhau cả, làm thế nào chịu thua. Bao nhiêu lâu rồi không xảy ra xích mích gì cả, giờ lại lôi những chuyện gì đâu ra mà cãi, cả ngày trời toàn những câu gây nhau um sùm, im được 1 chút rồi lại tiếp tục. Rồi lại vô tình đối diện với những điều mình không thích, sao cứ vô tâm lặp đi lặp lại trước mặt mình như thế, lại nhức đầu, bây giờ không nghĩ gì cả nó cũng nhức đây này, mình đi sang Texas vài ngày đây, chỉ muốn khi nào mình về, bao nhiêu cuộc chiến tranh giữa anh em nhà này chấm dứt. Đừng để đến khi các em gái về vẫn còn chiến tranh thế này, những chuyện nhỏ như thế, coi như nó không tồn tại đi được không, anh em thương nhau bao lâu rồi, không bằng cái chuyện đó à, có biết cực kỳ nhảm nhí hay không. Những gì muốn nói khi nãy đã cùng Shin, Jun,5,6 xả hết ra cả rồi đó, không nói nữa, anh em nhà mình đủ sức để vượt qua những điều đó, đúng không ?. Còn những chuyện của mình, mình nên tập cách chịu đựng vậy.
Back to top Go down
https://binbin.forumotion.com

30/4........................
Back to top 
Page 1 of 1