Andy's world
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Andy's world

Andy's world

HomeLatest imagesSearchRegisterLog in

24/5....................

Go down 
AuthorMessage
Andy_binbin
Admin
Andy_binbin

24/5.................... Empty
PostSubject: 24/5....................   24/5.................... EmptyThu May 24, 2012 4:42 am

Vừa sáng sớm dậy đọc blog các em xong đã muốn phát tởm với thể loại con gái này,chẳng biết yêu thương yêu quý gì không mà đu như đỉa đói, thế mà cũng mang trên mình cái mác học thức đàng hoàng, khiếp, thôi thì cầu chúc cho anh chàng tốt số nào dính vào được với em ấy, không khéo anh em nhà này lại mang cái tội nhìn trộm em ấy, các em lại mang cái tội ghen tị với em ấy trong khi so với các em gái của mình, về mặt nào đi nữa, em ấy cũng chỉ đáng được từ tận dưới đáy so với mặt đại dương mà thôi. Ở đó mà cứ buông miệng tự hào rằng ta đây tài giỏi, xinh đẹp đi nhé, thể loại như em ý, có cho không cũng chẳng ai thèm đến đâu em à, cớ gì em cứ mang anh em bọn anh ra mà em xỉa như thế, em ghen tức à. So sánh em với các em gái của anh nó khập khiễng lắm đó em à, học thức à, các em toàn là loại A không đấy, còn là những thạc sĩ tương lai nữa, so với gì, so với cái bằng bỏ tiền mua của em ở 1 trường College loại B ở tận miền đất nước xa xôi đó à . Tiếp theo, so diện mạo à, em không có gương chí ít em phải tự nhìn vào thau nước mà soi em đi cơ em à, em cho rằng em hơn hẳn các em à, thế mà trái đạo thay đến nay toàn em đi gạ gẫm con trai chứ đố si nào tự nguyện đến liên tục như các em gái của anh nhỉ, em xinh đẹp là thế em nhỉ . Gia đạo à, này thì gia đình anh xin chịu thua vì ông là tiến sĩ kinh tế học, bà là cựu bác sĩ trưởng khoa nội của bệnh viện Nguyễn Trãi, gia đình anh như thế thì làm sao dám so sánh với gia đình đầu gấu nhất dòng tộc là họ nhà em chứ nhỉ Laughing Laughing
Em yên tâm đi vì những lời này của anh anh send vào hộp mail cho em bây giờ đây, để em thấy anh em nhà này quan tâm đến em như thế nào em nhé Wink

Hôm nay mình vừa làm xong bản báo cáo thành công và khách rất hài lòng nên xem ra mình rất sung đấy, hôm nay muốn nói gì, mình chiều hết này, không nhịn nữa đâu nhé !
Back to top Go down
https://binbin.forumotion.com

24/5....................
Back to top 
Page 1 of 1