Andy's world
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Andy's world

Andy's world

HomeLatest imagesSearchRegisterLog in

19/2...................

Go down 
AuthorMessage
Andy_binbin
Admin
Andy_binbin

19/2................... Empty
PostSubject: 19/2...................   19/2................... EmptyTue Feb 19, 2013 7:09 am

Hôm nay được cấp trên khen vì bản kế hoạch tốt, chính thức thăng chức 1 cách trọn vẹn. Mấy bạn đồng nghiệp bảo muốn được như mình, chắc mình ko còn gì phải lo nữa. Ừ thì đúng, mình còn thiếu gì nữa đâu, nhưng mấy ai biết điều mình muốn nhất gần 3 năm mình vẫn chưa làm được .

Sáng thức giấc chỉ cần thấy ngốc ngốc thôi, về nhà được ôm bà xã vào lòng nè, muốn thấy con nít nhõng nhẽo để mình là người dỗ Wink)Muốn làm Vampire nghịch lilw :p:p:p. Muốn nắm tay lilq lâu thật lâu. Muốn cắn honey thật mạnh Wink) :p. Muốn đưa MB đi dạo chỉ riêng 2 đứa thôi, muốn gõ trên trán bà cụ để bớt già đi ;Wink. Muốn bế vợ yêu vòng vòng, muốn cãi yêu với Macchi, muốn cõng QW đi khắp nơi luôn. Muốn gọi bằng cái tên HLHH >Very Happy<. Muốn cầm tay WZ đến EZ'S house của riêng 2 đứa thôi :*

Mình đã có được nhiều bước đi thành công nhưng điều tự hào nhất là có được cô bé ngốc yêu mình nhiều thật nhiều như vợ ngốc này nè :*:*:*:*:

Anh yêu em, HLHHH :p. Anh sẽ thực hiện được những điều đó, đúng hông :*
Back to top Go down
https://binbin.forumotion.com

19/2...................
Back to top 
Page 1 of 1