Andy's world

Andy's world

HomeCalendarFAQSearchMemberlistUsergroupsRegisterLog in

Share | 

22/12.........

Go down 
AuthorMessage
Andy_binbin
Admin

PostSubject: 22/12.........   Tue Dec 21, 2010 10:08 pm

Tình hình sơ bộ hiện giờ đầu tóc quần áo đang như 1 crazy man, chỉ vừa vào party thôi mà các cô nàng lớp mình đã triệt hại người hiền thế này, lát xong party không tưởng tượng nổi hình tượng của mình thế nào nữa, 1 lớp chỉ có 25 mem thôi mà như giặc kéo vào , kiểu này lát lái xe về nhà phải che kín lại mấy cửa kính, không thôi police lại tưởng từ hành tinh lạ rơi xuống, khó khăn lắm mới trốn ra đây được tí, hồi nãy phải nói lớp mình làm quá làm 2 bạn mới từ Malay chuyển vào không biết phải thích ứng thế nào, may là 2 bạn cũng hòa vào kịp nếu không thì sẽ mệt dài dài với kiểu huấn luyện của lớp mình đấy.

Còn mấy bản đề án chưa làm xong mà theo kế hoạch bữa nay đến 25 mình còn nhiều cuộc ăn chơi lắm cơ nên đề án thì cứ từ từ đi, xong việc mình sẽ làm tiếp, cũng may không phải đề án chính do mình phụ trách. Mà nhắc đến công việc là mình lại nhớ đến cái thẻ tài khoản của mình, kết quả của quá trình tiêu xài điên cuồng : đổi xe mới, mua vài món đồ thì tài khoản của mình đã vơi đi gần 1/2, phải lên kế hoạch tiêu xài lại thôi, nhớ 3 năm trước, hồi mình còn làm trong Pizza mình có xài ghê vậy đâu ta, chết rồi, kiểu này càng lớn càng xài hoang quá, không được không được, phải chấn chỉnh lại thôi, còn làm việc lớn nữa mà cứ đà này nghi bể kế hoạch quá, quyết định rồi, ngày mai vào thư viện cả ngày, tu tâm dưỡng tính lại đã, hic, cho 3 bé cưng nhà mình đi chơi 1 ngày không có mình đi, bạn Andy bận tu rồi !!!!!!
Back to top Go down
View user profile http://binbin.forumotion.com

22/12.........
Back to top 
Page 1 of 1