Andy's world
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Andy's world

Andy's world

HomeLatest imagesSearchRegisterLog in

26/12...........................

Go down 
AuthorMessage
Andy_binbin
Admin
Andy_binbin

26/12........................... Empty
PostSubject: 26/12...........................   26/12........................... EmptySat Dec 25, 2010 7:33 pm

Theo đúng kế hoạch là hôm nay mình vào phẫu thuật rồi, mà dạo này mình hiền lành nên trời thương, cái túi trời đánh ấy đang có dấu hiệu hồi phục bình thường không ảnh hưởng đến sức khỏe của mình nữa, làm cho ông, ba mẹ và các bác sang đây 1 chuyến luôn, đáng lẽ họ sang đây để xem mình trong hospital ấy, mà giờ thành ra sang đây ăn Christmas với mình luôn , vui vui. Theo như lịch trình bay là khoảng 4 giờ nữa họ sẽ đến, miss my FML lol! , chưa dọn cái chiến trường của lớp A mình nữa, party hôm qua vừa xong là khu vườn dễ thương của mình cũng muốn tan hoang luôn, hồ bơi thì giờ toàn là rượu không, lát nữa lọc lại nước hồ cũng phê lắm nè, cũng may là Nana sang Sing rồi, không thì nghe em Út của mình nhắc nhở cái tội quậy phá của lớp mình đã luôn quá.

Lâu ngày FML mới đủ mà nhà cửa thế này, đi lau dọn lẹ thôi, hic, vào lôi anh 2 dậy mới được, ông này dạo này ngủ còn nhiều hơn mình nữa >"<
Back to top Go down
https://binbin.forumotion.com

26/12...........................
Back to top 
Page 1 of 1