Andy's world

Andy's world

HomeCalendarFAQSearchMemberlistUsergroupsRegisterLog in

Share | 

1/1.............

Go down 
AuthorMessage
Andy_binbin
Admin

PostSubject: 1/1.............   Fri Dec 31, 2010 6:04 pm

Yeah, Happy New Year everybody
Mở đầu năm mới của mình khá thuận lợi khi vừa hoàn thành 1 hợp đồng lớn với đối tác người Indonesia, 1 gương mặt khá khó tính mà mình đã nghe các boss nói trước, nhưng mà level ăn nói của mình có lẽ cũng tăng level lắm rồi nên bản hợp đồng đã được kí kết 1 cách hoàn toàn thuận lợi, dù đôi khi ông ta làm mình phải bị đơ khi hỏi những câu hỏi hoàn toàn không thuộc chuyên môn của mình, phù, may mà câu trả lời của mình không bị ông ta mổ xẻ .
Tổng kết lại thì năm 2010 nhiều chuyện lắm đấy, hi vọng những chuyện làm mình bực bội trong năm 2010 sẽ không xuất hiện trong năm 2011 này, nhưng nói đi thì cũng phải nói lại, năm 2010 mình đã có được 1 công việc quá lý tưởng , công việc đã mang lại cho mình nhiều thành công hơn là mình nghĩ, từ bé mình chưa bao giờ nghĩ rằng chỉ vài ba cái hợp đồng, chỉ vài ý tưởng lại mang đến cho mình được ngôi nhà, xế chiến và cả những thứ mình đam mê mà khi nhỏ chỉ có trong mơ mới sờ thấy được . Markerting, đây không phải sở trường của mình cũng chẳng phải con đường chính mà mình sẽ chọn nhưng cuối cùng nó lại trở thành nghề nghiệp chính của mình, kinh nghiệm chưa có đủ, nhưng ít ra những gì mình làm được, nó cũng đã tiếp thêm ít nhiều niềm tin cho chặng đường của mình sau này . Cám ơn năm 2010 vì điều này !
Hôm nay là bday của ba Long mà 3 anh em mình chưa chuẩn bị gì cả, lát nữa ba sang sẽ sao đây, căn phòng của mình thì lộn xộn tùm lum hết, thường ngày nó đã bừa bộn lắm rồi sau trận tìm mấy bản vẽ kịch liệt hôm qua, bây giờ nó như bãi chiến trường, thu dọn thôi, lát phải sang phòng anh 2 BiBi và em Út Nana gọi 2 bạn ấy dậy mới được, ngủ nữa là bể kế hoạch hôm qua bàn bạc của 3 anh em bây giờ =.=
Back to top Go down
View user profile http://binbin.forumotion.com

1/1.............
Back to top 
Page 1 of 1