Andy's world

Andy's world

HomeCalendarFAQSearchMemberlistUsergroupsRegisterLog in

Share | 

8/1.........................................

Go down 
AuthorMessage
Andy_binbin
Admin

PostSubject: 8/1.........................................   Fri Jan 07, 2011 3:00 am

So tired, bây giờ mới có time mà relax tí đây, cứ tưởng đoàn trường sang đây sẽ như những lần đi sang các trường khác, các học sinh sẽ có buổi giao lưu và đi dã ngoại cùng học sinh tại trường nước đó, ai ngờ lần này không có tiết mục dã ngoại, chỉ có mỗi Principal của trường bên ấy lên độc tấu, xong rồi lại show thành tích học , khoe tùm lum của học trò ông ấy, không phải nói gì chê chứ, mình thấy thành tích học của các học sinh trường đấy chẳng có gì gọi là nổi bật so với trường mình , lần nào sang Sydney cũng chẳng thấy thoải mái tí nào, mệt càng thêm mệt. Mong ngày mốt trở về New York cho sớm đi

Nghe tin từ ông là mấy nay binh đoàn của mình ỉu xìu chưa từng thấy, hmmm, mình biết lý do rồi, giấy tờ tụi nó sắp xong, nghĩa là tụi nó sắp phải sang đây, cũng chẳng biết phải nói sao cho tụi nó hết buồn nữa. Anh cả với anh 2 thì chuẩn bị về VN để đón 4,5,6,7 sang xem trường trước, 4 đứa này chơi thân với mình nhất nhà, chắc có lẽ do bằng tuổi với nhau , 4,5,6 thì mình không biết tâm trạng đang thế nào, chứ 7 thì hình như nó và VQ có chuyện gì hay sao mà mình trông thấy tụi nó rất lạ, mà mình cũng chẳng hỏi vì biết tính tụi nó, nếu như muốn nói tụi nó sẽ nói thôi ; nhưng với thái độ này thì binh đoàn mình cũng đủ hiểu giữa tụi nó đã có chuyện, mình đoán không lấm thế nào ông cũng biết lý do , 2 đứa có send mail cho mình mà mình chưa hiểu rõ cho lắm, lát phải call qua nói binh đoàn mình phải tập trung sức lực mới được, đứa nào cũng ỉu xìu kiều này là ông phạt cho xem, chắc mình phải tranh thù về VN vài ngày để quậy chung với binh đoàn cho nó có sức lực quá , sẵn kéo 7 đi đâu cho nó bớt stress luôn, anh không biết chuyện gì với 2 đứa , mà phải giữ bình tĩnh với mọi vấn đề để giải quyết nha !!

Back to top Go down
View user profile http://binbin.forumotion.com

8/1.........................................
Back to top 
Page 1 of 1