Andy's world

Andy's world

HomeCalendarFAQSearchMemberlistUsergroupsRegisterLog in

Share | 

28/1........................................

Go down 
AuthorMessage
Andy_binbin
Admin

PostSubject: 28/1........................................   Thu Jan 27, 2011 7:11 pm

Về HN tối hôm qua, đi vòng vòng khắp khu Hàng Đào, về nhà, không ngủ được, ra vườn ngồi chơi với mấy con vật cưng của mình, lâu rồi mới lại buồn như thế này , cảm thấy nhớ và thương em Titi kinh khủng, ngồi cho mấy bé cún ăn mà tâm trạng cứ đâu đâu . Ngồi đó suốt cả 2 tiếng, thấy anh 2 và Nana đi ra, 3 anh em tự biết đang suy nghĩ gì, rồi Nana khóc quá chừng, cứ ôm lấy con gấu bông mà khóc " em ghét ba Minh" . " Nếu con người đó có mặt ở đây ngay bây giờ, anh sẽ đánh sưng măt ông ta lên". Mình có nghe lầm không đây, 1 người lạnh lùng như anh 2 mà hôm nay cũng nói được câu này , ngay lúc này 3 anh em mình đồng cảm hơn bao giờ hết. Mình biết chắc trong nhà mẹ cũng đang khóc nên 3 anh em mình mới ra vườn thế này, không thể để mẹ thấy 3 đứa con của mẹ thường ngày cứng đầu là thế mà hôm nay lại khóc như con nít thế này .
Đến bây giờ Titi đã được 4t rồi, em vẫn còn nhỏ lắm để phải chịu cái điều khủng khiếp này , nhớ rõ lắm, không thể nào quên được, cũng ngày này 4 năm trước mẹ khóc hết cả nước mắt, mọi người nhìn vào cáo phó chỉ biết đau xót cho em , Hoàng Bảo Nhã Nghi, 9 tháng tuổi, 14h30 phút ngày 28/1/2007.....
4 năm rồi , nếu bây giờ em còn ở đây, sẽ vui lắm, nếu em còn ở đây, không biết trông em sẽ thế nào, chắc sẽ giống chị Na lắm, từ nhỏ 2 chị em trông đã giống nhau lắm rồi, nếu có em ở đây, Tết này sẽ còn tuyệt vời hơn nữa, nếu có em ở đây............
nhớ và thương em lắm, em út của anh .........................................................
Back to top Go down
View user profile http://binbin.forumotion.com

28/1........................................
Back to top 
Page 1 of 1