Andy's world
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Andy's world

Andy's world

HomeLatest imagesSearchRegisterLog in

30/1......................

Go down 
AuthorMessage
Andy_binbin
Admin
Andy_binbin

30/1...................... Empty
PostSubject: 30/1......................   30/1...................... EmptySat Jan 29, 2011 8:38 pm

Sau 1 buổi ăn chơi tàn khốc thì các chiến sĩ đã la liệt hết, bảo đảm tới trưa mới dậy nổi, hôm qua ông bà, mấy bác, mấy chị em đi ngủ hết rồi anh em ta còn nhậu mà, đến 1h sáng là say bí tỉ hết rồi, việc hộ tống các đồng chí vào phòng quả là 1 vấn đề cam go, may mà anh cả và anh 2 chưa say ; mình mà say luôn thì sao ta, may mà Ken không ăn nhằm gì với mình ấy, dọn dẹp cái mớ chiến trường xong cũng đến 3h sáng , còn sớm thôi ngồi vào laptop làm cho xong mấy mẫu ý tưởng , không biết từ khi nào nữa, mình đi đâu cũng phải mang laptop theo , không thì chẳng biết làm gì , loay hoay, vẽ rồi xóa, xóa rồi vẽ, vẽ rồi scan lên đến 5h sáng, đi chạy bộ luôn , chưa lần nào mình chạy bộ mà mặc áo ấm và cả khăn choàng nữa, thời tiết lạnh lạnh thú vị thật, vòng vòng hồ Gươm rồi tự nhiên siêng đột xuất vòng qua luôn cả con phố Tràng Tiền, mấy năm rồi đường phố vẫn thế thôi, cũng may là còn nhớ đường , không chắc lại Sở cảnh sát luôn quá .về đến nhà là 6h, bây giờ ngủ được rồi, đến 9h dậy, type entry này, kế hoạch tiếp theo sẽ là đưa mấy nhỏ em mình đi xem phim , còn mấy anh em cứ ngủ thà ga đi, lát dậy khỏi có đồ ăn Laughing , ui trời, hôm qua nằng nặc bảo anh 3 dậy sớm đưa tụi em đi chơi mà bây giờ 12 cô nương ngồi làm móng , thiệt bó tay với mấy nàng, mình đi đá banh 1 trận mới được Wink
Back to top Go down
https://binbin.forumotion.com

30/1......................
Back to top 
Page 1 of 1