Andy's world
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Andy's world

Andy's world

HomeLatest imagesSearchRegisterLog in

Mùng 4........

Go down 
AuthorMessage
Andy_binbin
Admin
Andy_binbin

Mùng 4........ Empty
PostSubject: Mùng 4........   Mùng 4........ EmptySun Feb 06, 2011 2:19 am

Sáng nay vừa thức dậy là ông sang kéo mình lựa cho ông 1 bộ đồ, mà ông cứ cười suốt, mình nghi lắm " ông, bữa nay ông hẹn hò à " ông kí đầu mình cái cốp " Cha cậu, hôm nay ông đưa bà sang chúc Tết , phải tươm tất chứ " " À, ra là ông muốn trở về thanh niên cơ đấy ", nói xong câu đó để bộ đồ vừa chọn xuống là mình co giò chạy rồi Laughing . Hôm qua ông xem tử vi cho cả nhà xong là ông tràn đầy sắc xuân lắm rồi, bữa nay cho ông bà đi với nhau thoải mái, 23 đứa này không phá đâu Laughing

Mình cũng vừa đi với Mỹ Quyên về, xem ra cô bạn từ nhỏ này của mình khác xưa lắm rồi, trắng hơn này, xinh hơn này, dịu dàng hơn xưa nhiều lắm đấy, nhớ hồi nhỏ bạn ấy bắn bi, đá banh, đấu kiếm gì cũng chơi hết, bây giờ thì hoàn toàn khác, nấu ăn, may vá cũng good lắm, mẫu người lý tưởng đó chứ. Mình và bạn ấy biết nhau cũng gần 17 năm rồi, 1t đã đi học mẫu giáo cùng với nhau, mà mình nhớ hồi nhỏ, bạn ấy y hệt 1 đứa con trai , mặc đồ con trai luôn, trong cặp thì lúc nào cũng có cây kiếm với khẩu súng đồ chơi , mình với bạn ấy cứ như 2 thằng bạn thân. Rồi 6t là mình đi rồi, mỗi năm chỉ về 2,3 lần, bạn ấy trông cũng không khác, vẫn cá tính, nhưng lần trở về này , thật là bạn ấy làm mình ngạc nhiên, thay đổi 360 độ, đến nỗi khi bạn ấy sang nhà mình, mình vẫn vô tư ngồi đàn, bạn ấy phải đến nói khẽ " Này anh bạn, thấy Quyên mà làm ngơ à " , vừa quay qua là muốn té ghế luôn.

Chưa bao giờ mình nhắc đến người bạn thân này trên blog hoặc là trên phương tiện Xh nào , vì tụi mình đối với nhau thế nào tụi mình hiểu được rồi, hôm qua ông xem tử vi , mình thấy mà hết hồn, , làm ông bà quay sang tra khảo mình ;mình không biết, vì hiện giờ mình đang thoải mái xếp 90 % cho sự nghiệp ; mà ông nói cũng đúng, trùng hợp thật chứ, vừa xong quẻ tử vi đó là mình toát mồ hôi rồi, mà cũng lạ, tự nhiên bạn ấy bỏ bức hình ấy vào ví làm gì mình chẳng biết , mà tự nhiên mình hỏi thì kì quá, hơn nữa là ví bạn ấy làm rơi nên vô tình mình thấy thôi . Chắc là không gì đâu, tí nữa mình đi xem Tangled với bạn ấy, bình thường thôi mà, ông ơi, bà ơi, binh đoàn 23 ơi, hiểu rồi nha lol!
Back to top Go down
https://binbin.forumotion.com

Mùng 4........
Back to top 
Page 1 of 1
 Similar topics
-
» Mùng 7..................
» Mùng 3......................
» Mùng 1 .......
» Mùng 5.......................
» Mùng 6......................