Andy's world

Andy's world

HomeCalendarFAQSearchMemberlistUsergroupsRegisterLog in

Share | 

15/2......................

Go down 
AuthorMessage
Andy_binbin
Admin

PostSubject: 15/2......................   Tue Feb 15, 2011 6:43 am

Vậy là qua bday rồi, vẫn còn vui , bday năm nay mình vui cùng family và cũng là bday kiêm valentine đầu tiên trong 4 năm nay mà mình không phải đưa bạn gái đi chơi Very Happy . Single cũng khỏe quá, thôi thì ta cứ tiếp tục thế này, đang trên đà sự nghiệp, không dừng được, 18t mà, năng lực còn tràn đầy, mấy việc kia cứ để mai tính .

Dành cả ngày hôm nay đưa mấy đứa em đi lựa tiện nghi mà tụi nó thích, tụi nó sang đây hết rồi, ngày đầu còn có vẻ buồn buồn nhưng bây giờ thì khoái lắm rồi . Nhưng đây mới là hành trình thích nghi thôi mà, đến tận 2 tháng hơn nữa mấy nhóc mới phải lao vào học , vẫn còn thời gian vui chơi cho mấy nhóc . Mà cũng phải đưa binh đoàn đi chơi thôi, ở nhà đang sửa chữa để xây thêm 1 gian phía bên vườn cho đủ phòng mà, để mấy nhóc ở nhà thế nào cũng than đinh tai nhức óc cho xem . Mà không biết thiết kế lần này của anh 2 có đúng ý thích của mấy đứa không nữa, gì chứ ở căn phòng không đúng sở thích của mình thì hơi khó chịu đấy, phải hỏi lại mới được Rolling Eyes

Hứa với các bác là chăm sóc các em cẩn thận vậy nên không lơ là được , phải cho mấy nhóc những gì tụi nó cần miễn là trong khả năng của mình ; rồi lát nữa phải tập cho mấy em trai lái xe , không thì sang đây đi bộ đuối luôn . Khả năng mình, anh cả, anh 2 dư sức lo cho mấy nhóc, hơn nữa có các bác trợ giúp nữa mà , mong là tụi nó sang đây sẽ ngoan như khi còn ở VN, môi trường mới dễ sa ngã lắm, nhưng không sao, mình tin binh đoàn này mà. 5 năm nữa về, đứa nào cũng sẽ trưởng thành hơn rồi , 5 năm nữa, kế hoạch của mình sẽ được thực hiện Cool , 18t, hi vọng mình sẽ lại thành công ngoài tưởng tượng như tuổi 17

15/2: Cái ngày mình ghét lắm đấy nhưng mình biết mẹ vẫn còn trân trọng lắm

Mẹ ơi, 5 năm nữa, con sẽ dành những điều tuyệt vời nhất cho mẹ, những điều mẹ từng mong ước, con sẽ làm tất cả cho mẹ, con sẽ cố gắng hết mình trong 5 năm, vì con muốn 5 năm sẽ là thời gian đủ hoặc dư chứ không thể thiếu để con có thể đủ năng lực thực hiện hết những điều này . Tin tưởng ở con mẹ nhé, con yêu mẹ, cám ơn mẹ vì món quà sinh nhật này, con sẽ cố gắng được như nó, mẹ yên tâm, con biết đâu là đúng sai mà, con sẽ không sa ngã đâu , con trai của mẹ mà , yên lòng mẹ nhé ! Love you, mom !
Back to top Go down
View user profile http://binbin.forumotion.com

15/2......................
Back to top 
Page 1 of 1