Andy's world

Andy's world

HomeCalendarFAQSearchMemberlistUsergroupsRegisterLog in

Share | 

13/3......................................

Go down 
AuthorMessage
Andy_binbin
Admin

PostSubject: 13/3......................................   Sun Mar 13, 2011 4:59 am

AAAAAAAAAAAAAAAAAAA, hư mắt rồi, aaaaaaaaaaaaaaa, tiêu rồi, aaaaaaaaaaaaaaaaaa, mình vừa trông thấy cái gì vậy. Ôi trời ạ , tự nhiên phòng mình mà vào chi vậy, đã thế còn trong tư thế đó, tự nhiên bạn của anh 2 lại trong phòng mình chi vậy, hết phòng rồi hay sao , ôi trời ạ, làm mình chảy máu mũi rồi , muốn thay đồ thì sang restroom hoặc là phòng mấy em gái cũng có vậy, hết chuyện lại sang phòng mình, mà mình cũng có biết bạn ấy trong phòng mình đâu, mới từ công ty về đầu óc đang quay mòng mòng, tự nhiên mở cửa thấy xong là muốn nổ con mắt luôn. Bạn ấy cũng hết hồn khi thấy mình, mình thì không cần biết gì hết, sr hối hả rồi cắm đầu cắm cổ mà chạy ra vườn nhảy xuống hồ bơi. Tự nhiên sao bạn ấy có mặt ở đây vậy, anh 2 ơi là anh 2, anh giết em rồi Mad Mad Mad, sao em dám nhìn mặt bạn ấy đây, trời ạ, ước gì lúc đó mắt mình bị đau đi thì còn ổn hơn, thấy những cái không được phép thấym aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa, bạn ấy tên gì cũng chẳng biết, tự nhiên cái , aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa, sr sr sr sr sr sr, sr bạn ấy, sr luôn cả Nghi, aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa, thành tội nhân thiên cổ rồi, aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
Back to top Go down
View user profile http://binbin.forumotion.com

13/3......................................
Back to top 
Page 1 of 1