Andy's world
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Andy's world

Andy's world

HomeLatest imagesSearchRegisterLog in

19/3........

Go down 
AuthorMessage
Andy_binbin
Admin
Andy_binbin

19/3........ Empty
PostSubject: 19/3........   19/3........ EmptySat Mar 19, 2011 5:30 am

Hôm nay lớp học nhóm ở nhà mình vì sắp thi rồi, mà lại xảy ra sự cố ngoài ý muốn làm mình tiếp tục bị chảy máu mũi vì bạn Anna, 1 bạn mới từ Singapore chuyển đến , hình như là phòng mình có sức hút với các bạn nữ lắm hay sao đó ta , lần nào cũng gặp tai nạn ngay trong phòng , mình thề là mình không biết gì hết nha , lần này đỡ hơn lần trước, mà cũng lỡ chạm rồi, ôi trời ơi, cái FK của mình, sao bạn lại ngã bất ngờ vậy, thế nào cái đám quỷ lớp A này cũng nghĩ bậy bạ cho mà xem , chưa đầy 3s nữa mà cũng đủ làm mình chảy máu mũi rồi, làm tụi nó phải lật đật cầm máu cho mình, còn Anna thì đỏ như gấc ấy, lần đầu tiên rơi vào tình thế này đó nha, trời ạ, sao mà mình cứ dính phải sự cố với girl không vậy , khổ quá, lại còn là bạn mới chuyển đến nữa chứ Mad Mad Mad . Tội lỗi quá, mình nói mai mốt mình phải khóa phòng mình lại thôi, cứ kiểu này là tiêu tiêu tiêu tùng chắc luôn Mad

Lát phải đi phóng phi tiêu uống nước định thần lại mới được . Mà ta nói ngày hôm nay xui gì đâu là xui, vừa đi làm về thấy bé iu của mình bị trầy nguyên 1 vết dài , lại còn bị kim đâm nữa chứ, mình mà gặp mấy cái tên quậy bé iu của mình là mình cho nó đến police liền đấy , làm bé iu trông thương quá, tí nữa phải đưa bé iu đi chăm sóc lại, không thì còn đâu xế chiến mình vừa rinh về chứ , Lamborginir à, em đúng là niềm tự hào của anh Laughing , mỗi ngày cưỡi em đi vòng vòng là anh thấy sảng khoái rồi, vậy nên anh phải chăm sóc em cho kĩ lưỡng, không để em bị phá nữa đâu lol!
Back to top Go down
https://binbin.forumotion.com

19/3........
Back to top 
Page 1 of 1