Andy's world
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Andy's world

Andy's world

HomeLatest imagesSearchRegisterLog in

14/4.............................................

Go down 
AuthorMessage
Andy_binbin
Admin
Andy_binbin

14/4............................................. Empty
PostSubject: 14/4.............................................   14/4............................................. EmptyThu Apr 14, 2011 8:08 am

Vừa đi ăn cùng gia đình về, sức khỏe mẹ hôm nay cũng ổn ổn rồi. Cứ tưởng sáng giờ ngủ thẳng giấc như thế thì sẽ quên hết thôi, mà sao mình cứ cảm thấy buồn lắm đấy , lo cho mẹ và nghĩ đến nhiều thứ lắm, hình như mình đang mất niềm tin rồi thì phải , ông ngoại nói mình là " Con lo cho mẹ quá nên suy nghĩ lung tung thôi ", uhm, cứ hi vọng là vậy đi , cố gắng tìm lại niềm tin thôi .
Khi nãy, trong quán ăn, mình gặp Thụy Vũ, cũng lâu rồi không gặp , mà nếu các em không chỉ mình Thụy Vũ kìa mình cũng nhận không ra, thay đổi nhiều quá rồi . Vũ đi 1 mình , nhìn sang thấy mình, gật đầu chào bạn ấy , mà trông Vũ có vẻ buồn buồn thế nào , Nana ghé nhỏ mình " Anh 3 qua đó đi, nhìn chị Vũ buồn quá à "
Mà không cần mình qua , Vũ đã nhắn tin sang máy Nana là " em nói với anh 3 em cho chị gặp xíu được không, xích đu ngoài sảnh nhé ' . Vậy nên mình đi ra sân thì thấy Vũ ở đó,mình bước đến , chưa gì Vũ đã khóc rồi, mình nhớ mình có làm gì đâu trời , mình là mình sợ nước mắt các nàng lắm cơ, mà thói quen của mình rồi, cho Vũ mượn bờ vai như ngày trước mỗi khi bạn ấy khóc . Sau 1 hồi nói chuyện , ra là vừa chia tay bạn trai, hmmm, mình cũng chẳng biết phải nói sao với Vũ nữa " Nếu anh ấy quan tâm em như anh đã từng quan tâm thì em còn trông chờ gì nữa " . Trời, nghe xong câu đó muốn xỉu ghê " . Lâu rồi mới gặp lại, mà sao gặp nhau trong tình huống này đây , cũng chỉ biết nói vài câu dỗ dành Vũ như mình hay dỗ các em gái thế thôi , khi về nhà, Vũ Pm cho mình là " Cám ơn anh vì đã bên cạnh em , nếu như được trở về quá khứ 2 năm trước thì tốt rồi anh nhỉ ". Sao nghi ngờ mình chuẩn bị phải đối mặt thêm chuyện nữa đây, sao mà toàn dính với cái ex thế này, khổ quá, đi ngủ, để mai tínhhhhh, mong là Thụy Vũ cũng như Jenny đừng nghĩ gì lung tung nha, Bin không muốn đâu Mad
Back to top Go down
https://binbin.forumotion.com

14/4.............................................
Back to top 
Page 1 of 1