Andy's world
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Andy's world

Andy's world

HomeLatest imagesSearchRegisterLog in

16/4...............

Go down 
AuthorMessage
Andy_binbin
Admin
Andy_binbin

16/4............... Empty
PostSubject: 16/4...............   16/4............... EmptyFri Apr 15, 2011 11:01 pm

Ở cạnh mẹ thật vui, nếu như ngày nào mình cũng được bên mẹ thế này thì tuyệt rồi , khi nãy mẹ hỏi mình mấy ngày nay mình có chuyện gì . Mình cũng chẳng biết phải nói với mẹ thế nào , 1 phần cũng chuyện tình cảm, mấy ex đang nổi loạn, tự nhiên đùng 1 cái trong 1 đêm mình nhận được mấy bức mail từ TV, JN, LC, TN và BT, mình không rep cũng không được, mà mình rep chẳng khác nào mình đồng ý gặp , mà mình gặp là có chuyện chắc luôn . Nana phán 1 câu " Ai mượn anh 3 số đỏ quá chi " . Đúng là nhức đầu thiệt, biết trước vậy hồi đó không đào hoa thì bây giờ đâu phê như thế này , mà mình thì mình chẳng muốn đi đâu lúc này ngoài việc cạnh mẹ , all right, tí sẽ rep lại , nhưng mình không đi gặp đâu, các bạn ấy muốn nghĩ sao về mình thì nghĩ .

Ngoài ra còn 1 số chuyện đang rối tung cả lên , chẳng biết sẽ phải bắt đầu như thế nào nữa , yêu mẹ , không muốn mẹ buồn nhưng chẳng lẽ 3 anh em mình biết nhưng lại làm ngơ, không nói mẹ biết sao , cũng không được nói cho ba Long biết , tóm lại là không được nói cho ba mẹ biết, không chắc mẹ lại bệnh thêm nữa, cái con người kia, sao hắn suốt ngày cứ động vào cuộc sống của gia đình mình thế , hiện giờ mình không có tâm trạng để nói chuyện với ông ấy, thời gian này mình cũng đã hứa với mẹ không làm gì ông ấy . Xem như 3 anh em mình không biết gì đi, đợi mẹ khỏe lại sẽ tính .

Hôm nay mệt quá, type xong mấy hợp đồng send qua NY rồi , ngủ thôi
Back to top Go down
https://binbin.forumotion.com

16/4...............
Back to top 
Page 1 of 1