Andy's world
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Andy's world

Andy's world

HomeLatest imagesSearchRegisterLog in

17/5........................

Go down 
AuthorMessage
Andy_binbin
Admin
Andy_binbin

17/5........................ Empty
PostSubject: 17/5........................   17/5........................ EmptyTue May 17, 2011 6:45 am

Binh đoàn vừa được 1 phen hết hồn đến đứng tim luôn, tưởng rằng nói với bà ngoại và bà cố chuyện đó sẽ yên tâm hơn nói với ông, ai ngờ đâu, các bà nổi giận đùng đùng " Nó còn về đây làm gì, chẳng phải lúc nó đi nó hùng hổ lắm mà, rồi bây giờ vác cả bụng về đây, gia tộc chúng ta không có thứ con cháu như thế ". Muốn toát hết mồ hôi hột, không ngờ bà lại giận đến thế này đó, cả đám xanh mặt luôn, không nói thì cũng nói rồi, mà mình biết bà nói thì nói vậy thôi, vậy nên tí sau bà bảo cả đám dắt bà đến chỗ chị Thi đang ở, thật là anh em tụi mình chỉ biết tìm 1 chỗ cho chị Thi ở tạm đến khi tìm ra được hướng giải quyết, mong là bà và chị nói chuyện xong sẽ ổn, trong lúc chờ đợi thì ngồi hồi hộp đi binh đoàn 23 Very Happy

Tối qua chạy vòng vòng muốn gần cả thành phố, xong rồi trở vào quán rượu của anh cả, uống gần hết chai Whisky, binh đoàn nhìn mình ngạc nhiên luôn, mình nói mình đang bị điên mà, bao nhiêu bản hợp đồng, bao nhiêu bài thi khó đến đâu mình cũng vượt qua vậy mà chuyện của mình mình lại bó tay, chán quá đi, cứ vòng vòng như thế thì bao giờ mới có điểm dừng, bây giờ có cái đứa send lá mail đó cho mình ở đây mình giết nó liền luôn đó, bên kia mà có sao thì nó không yên với mình đâu, đã nói mình không phải bạn trai của N mà cứ nhảm hoài, muốn theo đuổi thì theo đi, cần gì phải mang N ra đùa, vậy mà cũng mang danh là 1 đứa học trường chuyên trong khi đầu óc chẳng khác nào 1 thằng thất học.

Số mình số gì rồi, toàn gặp chuyện rắc rối với girl không à, chuyện này chưa xong, chuyện khác đến, Thoại Linh, Thoại My, chị em trở mặt, nguyên nhân là do con gấu mình tặng Thoại My >"< . Thụy Vũ, Jenny, hiểu lầm mình quên mất 2 người đó khi mình offline với 2 bạn đó khi onl, trời ạ, mình đang có chuyện nên không muốn nói chuyện với ai, thế mới offline cả list chứ phải riêng 2 bạn đó đâu, tiếp nữa bạn MK và bạn PT cứ áp đảo tinh thần mình hoài thế này chắc mình bùng nổ quá, không muốn nặng lời với 2 người đó mà có lẽ như thế không được rồi, đừng làm phiền mình, không thì 2 người này có lúc khóc vì những gì mình nói đấy . Tiếp là chuyện bên NY, bản hợp đồng mới của công ty đang bị trì hoãn, đồng nghĩa với việc bộ phận của mình đang gặp trở ngại đây, khiến mình không còn hứng thú làm việc nữa, không phải ý tưởng của mình, mà là ý tưởng của Jayson, cậu ấy mất cả mấy ngày để hoàn thành, dồn công sức nhiều lắm rồi lại bị từ chối, cả phòng mình gần như không còn hứng thú nữa, bản thân mình mang danh là Business Director, vậy mà nhìn thấy đồng nghiệp mất ý chí như thế mình cũng không làm gì được, vì bản thân mình cũng được vui vẻ hơn ai đâu, sắp tới, mình đang định đề ra sản phẩm mới, mà với tâm trạng thế này, chẳng còn hứng thú.
Vô tình đi ngang phòng mẹ, thấy mẹ trở cơn đau lưng nữa rồi, định bước vào nhưng anh 2 kéo lại " Mẹ không muốn cho em biết để em không phải lo, đừng làm mẹ khó xử nhóc à " . Sao dạo này mình vô dụng thế không biết, chẳng làm được gì ra hồn, điên đến nơi bây giờ đây Mad

Back to top Go down
https://binbin.forumotion.com

17/5........................
Back to top 
Page 1 of 1