Andy's world
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Andy's world

Andy's world

HomeLatest imagesSearchRegisterLog in

12/7..........................................

Go down 
AuthorMessage
Andy_binbin
Admin
Andy_binbin

12/7.......................................... Empty
PostSubject: 12/7..........................................   12/7.......................................... EmptyMon Jul 11, 2011 8:21 pm

Đang khùng cấp độ cao. Hôm qua đến giờ đang có vấn đề mà mới sáng sớm có đứa điên điên chọc mình, hậu quả nó gánh vậy là nhẹ rồi đó, chưa vào bệnh viện là may rồi đó, dám phá Nana là nó muốn mình cho nó nhừ đòn rồi, suốt ngày cầm con dao trên tay, thích chém giết nhau lắm à, hôm nay mình dọa dí con dao của nó vào sát mặt nó, nó xỉu liền không còn biết cái trời trăng gì nữa, chưa đánh hả giận, số nó còn may đó, mình điên lên là cho nó vào cấp cứu từ nãy giờ rồi.

Điên cuồng gì đâu à, xoay qua xoay lại cũng dính ngay ngón tay, bữa nay đứa nào bên đó lạng quạng chọc anh em mình thêm cú nữa đi, 1 trận hội đồng méo mặt luôn là hết nhảm nhảm, cầm dao ra vẻ dân chơi, anh em mình mà khùng lên là cho bọn nó nát mặt, cả thằng đầu đàn bên đó nữa, sao không chết đi cho rảnh đất, sống làm gì, ông mà đụng vào mẹ tôi đi nhé, tôi cho ông đi chầu Diêm vương sớm đấy.

Bực quá đi, trời ơi là trời >.......................<<<<<<<<<<<<<<<<<<<
Back to top Go down
https://binbin.forumotion.com

12/7..........................................
Back to top 
Page 1 of 1