Andy's world
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Andy's world

Andy's world

HomeLatest imagesSearchRegisterLog in

29/7.....................................

Go down 
AuthorMessage
Andy_binbin
Admin
Andy_binbin

29/7..................................... Empty
PostSubject: 29/7.....................................   29/7..................................... EmptyFri Jul 29, 2011 12:11 am

Xếp hành lý, chuẩn bị bay sang Cali, bé Gia Nguyen, Nhung Vu chuẩn bị trốn anh đi nha em >.<, cả Phuc Vu, Tuong Tran, Phat Hoang, Tien Nguyen nữa, chờ đó :-w. Tội nặng lắm rồi, mới mấy tháng ko gặp mà gây tội rồi :-w

Mang tiếng là sang Cali đi công tác, mà cái bản hợp đồng này chỉ cần 1 ngày là xong rồi, Mr Robert cho mình đi luôn cả 5 ngày, ăn chơi, quậy phá được, bạn bè mình bên CA cũng nhiều, nhất là cần phải trả thù mấy cái bạn kia, nặng nhất là bé Gia Nguyen nha cưng :-w.
Lần này mình đưa cả Nana theo, tự nhiên đòi theo mình cho bằng được, nhỏ em mình dạo này khó hiểu quá. Ngày mai ông cố và ông ngoại cũng sang đây để chăm sóc đàn cháu Very Happy, và làm luôn mấy thủ tục về visa, chứ anh em mình không rành về khoản này, sẵn tiện trò chuyện với bạn thân lâu năm của ông cố là bà 4 luôn Smile). Đến 14/8 ông đưa binh đoàn về trước, mình và 5,6 về sau vì còn việc cần làm.

Xong xuôi, lên đường thôi, tự nhiên được mấy ngày phép tự do thế này Smile)
Back to top Go down
https://binbin.forumotion.com

29/7.....................................
Back to top 
Page 1 of 1