Andy's world
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Andy's world

Andy's world

HomeLatest imagesSearchRegisterLog in

7/8.....................................................

Go down 
AuthorMessage
Andy_binbin
Admin
Andy_binbin

7/8..................................................... Empty
PostSubject: 7/8.....................................................   7/8..................................................... EmptySun Aug 07, 2011 8:55 am

Phù, Jenny đã về rồi, tính ra mình đã ngồi như tượng từ khi Jenny vào đến khi về, sao mình sợ ai im lặng ko nói gì ghê luôn đó, thà là cho mình thêm bàn tay trên má đi còn hơn là im lặng với mình như thế này, Jenny vẫn chưa biết những gì xảy ra trong summer, bạn thân mà quả thật tính cách cả 2 khác nhau quá, Jenny cá tính và lạnh lùng quá, mình không thể đoán được cô nàng đang nghĩ gì nữa. Mình cứ tưởng rằng khi gặp lần này Jenny sẽ không còn dùng thái độ đó với mình nữa, thế mà đâu vẫn hoàn đấy, không nhận bất kì thứ gì mình đưa, thế này thì có đến Tết công gô mình cũng chẳng thể biện minh bất kì điều gì, mình thì ko sao, mình chỉ lo rằng cô nàng nghĩ ngợi điều gì rồi lại có chuyện, nhiều khi mình rất mệt mỏi bởi Jenny cứ như thế này hoài, bao nhiêu lần mấy bọn nhà báo kia biết mối quan hệ bạn thân giữa 2 người, tụi nó tiếp cận Jenny, Jenny lại không đủ kinh nghiệm để nói chuyện với tụi nó, 2 lần rồi, may là đã giải quyết xong. Cứ để thái độ này, em làm anh rất bất an đó có biết không hả Jenny, anh đứng im cho em tát sao em ko tát đi, như thế em trút được giận, anh cũng ko phải giữ cái tảng đá này >.<
Quyết định rồi, ngày mai mình sẽ đến nhà Jenny, có cho mình mấy chục cái mình cũng chịu nữa, miễn là nghe mình nói.

Lúc này mình dễ nổi nóng lắm nha, nhất là với mấy loại người ko bằng ai mà cứ thích phê bình này nọ ra vẻ ta đây chuyên nghiệp lắm đấy, các bạn hơn người ta à, các bạn có đủ chuyên môn để đánh giá về điều gì sao, có quyền tự do ngôn luận nhưng sự tự do đó để người khác ko phải bực mình. Không muốn lên tiếng, nhưng sức chịu đựng có giới hạn, mình là người dễ nóng mà, 1 người nói còn kiềm được, đằng này cả mấy người liên tục, hiện tượng hùa toàn phần như binh đoàn vẫn thường nói đây, và mình đã phải nói ra. Ngay cái tâm điểm nguy hiểm nữa, khi quyết định lên tiếng là mình biết hộp mail của mình sẽ có mail đến tấp nập đây, mặc kệ, mình đang thử sức kiên nhẫn của các bạn đó Wink. Có vẻ các bạn chưa hề biết cái gì đó gọi là quyền cá nhân, các bạn đang làm phiền mình đó, mình đã ko confirm cái thông tin các bạn đặt ra mà các bạn cứ cho rằng mình phủ nhận, còn cái chứng cứ các bạn nói, ngoài đường đầy ra đó, mình tự thấy nếu các bạn làm phiền mình và những người liên quan theo kiểu này nữa chắc có lẽ mình sẽ về VN kiện các bạn quấy rầy nhân sự quá. Hy vọng là các bạn đủ thông minh để nhận ra mình đang khó kiềm chế khi bị khủng bố thế này, không thì mình không dám chắc mình để yên cho các bạn đâu nhé .

Máu chạy lên chạy xuống, nóng, kiềm chế. Cái túi điên, giờ này mày giở chứng hả, mặc kệ mày, vào bao nhiêu thuốc với mày là đủ, tao ngán ngẩm mày lắm rồi đó !!!!!!!
Back to top Go down
https://binbin.forumotion.com

7/8.....................................................
Back to top 
Page 1 of 1