Andy's world
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Andy's world

Andy's world

HomeLatest imagesSearchRegisterLog in

20/8.................................

Go down 
AuthorMessage
Andy_binbin
Admin
Andy_binbin

20/8................................. Empty
PostSubject: 20/8.................................   20/8................................. EmptyFri Aug 19, 2011 7:59 pm

Bực bội quá nha, tự nhiên đi chơi mà có miếng băng keo trên đầu thế này là khó chịu rồi, sáng sớm, cả đám đang ngủ ngon lành trong phòng, có tiếng gõ cửa, mình mơ mơ màng màng bước ra, còn đang rất buồn ngủ, cửa mới mở, nguyên 1 cái cây đập vào đầu mình cái bốp, choáng váng không biết chuyện gì vừa xảy ra. Cả phòng thức dậy luôn, sau 1 hồi gọi bảo an rồi các Mrs LXH cho gã đó 1 trận thì có mấy người nhà của gã đó sang, phòng trên mình mới dữ chứ, rốt cuộc là gã đó say rượu đi nhầm phòng, nếu là Bin Bin của ngày trước thì gã này đừng có mong bình yên với mình. Lúc bảo an hỏi gã mang theo cái cây này làm gì, gã nói say khướt cứ mơ màng làm theo hành động trong mơ. Giải quyết bằng cách gia đình gã sang hotel khác, kèm theo lời xin lỗi với mình. Cuộc đời mình ghét nhất bọn say xỉn, uống không giỏi thì đừng có nốc vào, say rồi chẳng biết mình đang làm gì, có khi gây họa cũng chẳng biết đâu. Cũng mau lần này mình chưa bị vỡ đầu đấy, chỉ sứt trán tí thôi, lần nào gặp mấy gã say này cũng có chuyện.

Đang bực bội nhận được tin nhắn của mấy tên nhà báo là muốn nổi điên rồi, mình đành rằng nếu có tin sốt dẻo thì thù lao của chúng nhận được là rất lớn mà nếu vì thế đánh đi lương tâm của chúng thì mình chẳng biết nói gì nữa. Chúng nó rất có khiếu suy diễn đấy, không lẽ mình đi chơi với bạn bè mình, mình không đi từ thiện với ai đó, không đi cùng ai đó thu âm bài mới, không lên Đà Lạt cùng ai đó như những lần trước thì cũng có liên quan gì đến mấy bạn à, chuyện gì, sứt mẻ tình cảm à, đường ai nấy đi hay sao, nhảm nhí, mấy bạn hỏi mình câu như thế là mình hiểu trình độ tưởng tượng của mấy bạn đến đâu rồi . Mình xuất hiện để mấy bạn có cớ mà viết này nọ à, mấy bạn khiến mình cảm thấy rất mất tự do đấy nhé, mình chẳng phải star gì đâu mà mấy bạn suốt ngày bám lấy mình, mình đi đâu, làm gì , mình tiếp xúc với ai, mấy bạn cũng dựng chuyện mà nói cho được, lại còn làm phiền bạn bè mình nữa chứ.. Mấy bạn rảnh quá đi, từ khi ai đó về VN đến giờ thì các bạn tình nguyện làm "fan cuồng ", lúc nào cũng dõi theo người ta, làm gì, người ta có liên quan gì mấy bạn à, rồi quan tâm mình làm chi, mình đã deny bao nhiêu lần rồi, các bạn không nghe thì mặc kệ mấy bạn. Mình mà không kiềm chế được thì mấy bạn có ngày mất việc với mình.

@ Phương Vy: anh nhận được mess của em rồi. Cố lên nha em gái, sẽ ổn thôi mà Wink.Don't worry, em nói đúng, " hạnh phúc tột cùng là lúc những cơn ác mộng xuất hiện ", nhưng ác mộng cũng có lối thoát, có vũ khí chống lại nó mà, tin anh đi, sẽ không sao hết đó. I'll pray with you Wink
Mấy em cũng đừng lo lắng quá nhé, Fomai, LA, giải stress những ngày cuối ở VN đi nha Wink
Back to top Go down
https://binbin.forumotion.com

20/8.................................
Back to top 
Page 1 of 1