Andy's world
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Andy's world

Andy's world

HomeLatest imagesSearchRegisterLog in

Special entry for you

Go down 
AuthorMessage
Andy_binbin
Admin
Andy_binbin

Special entry for you  Empty
PostSubject: Special entry for you    Special entry for you  EmptyWed Sep 07, 2011 3:30 am

Hôm nay là 1 ngày cực kì đẹp trời và sau khi anh thức dậy, anh đã có 1 quyết định táo bạo, đó là open cho em xem những dòng anh “ nói xấu “ em. Bạn lạ lùng bị khùng mà :p

Anh viết cho em rất nhiều entry rồi nhưng anh không cho em xem, vì anh sợ rằng em đọc được anh sẽ trốn mất thôi, hoặc là gương mặt sẽ cứ như quả tomato đến thời kỳ chin mọng nhất ấy Very Happy. Hôm nay thì khác nhé, chắc anh bị bạn lạ lùng của lilw chiếm lĩnh rồi nên “ nói xấu “ công khai luôn, như vậy anh có bị đem bán không Razz

Mỗi ngày anh cũng chọn 1 niềm vui đấy, niềm vui của anh là viết stt everyday, viết những dòng kể tội em ăn hiếp anh đó Razz. Em đã từng hỏi anh đã có những thói quen nào mới được hình thành, anh đã trả lời em nhưng còn 1 thói quen nữa anh không nói, không phải anh sợ em nói anh lạ đâu nha Razz, vì anh không biết nói bắt đầu từ đâu nữa. Anh chuyên phát minh ra những thứ độc đáo, khác người mà, anh đã làm được mô hình ngôi nhà hình bé EL để mỗi tối trước khi đi ngủ anh sẽ bỏ vào ngôi nhà 1 icon heart hoặc là 1 icon cry, tùy vào hôm ấy anh chọc em vui hay làm em khiến em buồn Wink,thói quen này bắt đầu từ ngày em trở thành lilq đó, bây giờ anh cũng chưa điểm danh là ở trong ngôi nhà ấy icon nào nhiều hơn nữa nhưng anh nhớ có những ngày anh bỏ vào đó đến tận 3,4 icon cry một lúc , có những khi em mang thái độ lạ lắm kìa, và những lúc em hình sự với anh nữa, thật sự là nhiều khi anh cũng không biết sao em lại hình sự như vậy nhưng nếu em muốn nói thì em sẽ nói thôi nên anh không hỏi em, những khi như vậy anh tự cho icon cry vào ngôi nhà, nó nhắc với anh là em đang “ lạ “ lắm đó, anh không được chọc cho em lạ thêm, nguy hiểm lắm Razz. Còn những ngày gần đây thì icon heart nhiều lắm kìa, hình như nó tăng đáng kể luôn, em biết tại sao không, nói anh nghe đi Razz

Bà cụ ơi, sao bà cụ đủ khả năng làm ông cụ thay đổi nhiều quá vậy Razz.
Ngày trước anh không quan trọng về để ý cảm nhận của người ta đâu, vì anh nghĩ con gái đa cảm thế mà, vậy mà bây giờ có người làm anh hoảng hồn mấy lần vì câu nói của em luôn :-s.
Ngày trước anh vài tháng lại nổi hứng đi câu cá, có khi chỉ vì vui thôi chứ không nghĩ ngợi gì hết, vậy mà bây giờ có người khiến anh ngoan ngoãn quá chừng luôn, động vào cần câu còn không thích nữa chứ nói chi là đi câu, hết mồi rồi mà phải không Very Happy. Thật tình nhiều khi anh cũng không tin anh có thể ngoan như vậy đâu Very Happy
Ngày trước anh thích gì là làm nấy, không quan tâm đến nó là gì, nó mang lại được gì và mang lại hậu quả gì, anh luôn với suy nghĩ, đã thích là làm, đó giờ không ai cản được những gì mình thích. Vậy mà em cản được rồi đó, bye bye mấy chuyến phóng xe ban đêm, bye bye mấy chai rượu ở quầy bar, bye bye những ly café buổi tối, bye bye trò đập phá đồ vật khi nóng giận, bye bye những tính cách con nít đã từng có và bye bye luôn cái máu phong lưu ngày nào …. Very Happy
Ngày trước anh không thích thú với những trò handmade đâu vì anh nghĩ đó là trò của con gái thôi, vậy mà khi bắt đầu làm quen với nó mới thấy được nó khó cỡ nào :-ss. Nếu là bạn Bin Bin ngày nào thì anh bỏ cuộc mất rồi, mà tại vì làm cho ai đó nên có khó cũng phải làm cho được thôi, dù con số cho 2 bé ra đời phải lên đến kỷ lục Very Happy.
Anh hay bảo em lạ, em lạ thật mà, anh nói đâu có sai đâu Very Happy. Anh không nghĩ là anh sẽ khiến em nói ra trước anh, chưa hề nghĩ luôn đó, vậy mà Razz. Bà xã ơi, không phải tự nhiên anh nói 3 words với em đâu, không phải đột nhiên anh nổi hứng, không phải anh đùa đâu. Anh nói được là cả quá trình đấu tranh tư tưởng của anh để bé EL được nói với mẹ nó đấy Very Happy. Từ trước, trong tư tưởng của anh chỉ có người ta nói với anh 3 từ đó thôi chứ anh không nghĩ sẽ có ai đủ sức để làm bé EL chạy lên chạy xuống mà cất lời đâu, nói trong quá khứ anh không có tình cảm với ai hết thì cũng không đúng nhưng để anh nói được thì thật sự chưa ai chạm đến mức đó, vì tình cảm anh đối với mỗi người là khác nhau, mỗi người là 1 cung bậc khác. Còn với em nó đạt đến cung bậc đặc biệt rồi, chạm vào thôi là a lê hấp, bé EL chạy từ sân thượng xuống tầng trệt luôn Razz, em thấy em lạ không. Cái quan hệ của anh và em là gì trong tương lai sẽ ra sao, anh không biết, em cũng không biết,chỉ có ông trời mới biết Very Happy, nhưng hiện tại anh thích như vậy Very Happy, có thể quậy em, chọc em tưng bừng luôn mà không phải lo điều gì hết, cùng lắm em lại đóng phim hình sự với anh thôi :-“. Nếu em có giận thì chắc em không giận anh lâu được đâu phải không, vì chính sách honey được anh tận dụng triệt để mà Razz. Anh đã từng nói với em chính sách này là độc quyền, không sang nhượng, và chỉ áp dụng với em thôi, bắt đầu thi hành từ ngày lilq có mặt b-) ( còn với mấy bạn nữ khác anh thực hiện chính sách khác, như chính sách câu cá chẳng hạn :-“ Very Happy Razz)

Vì sao mặt anh cứ như tomato khi em nghe bài Mãi mãi, em biết không Razz. Vì bài đó cứ như tâm trạng của anh vậy, hơn nữa anh lại nghĩ đến ai đó khi hát đó, ai đó đó , ai đó là bạn lilq đó Razz.Vì anh không tìm thấy bài Cruel girl thôi đó nha, không bài đó mới chính xác với em Razz

Khi bước vào phòng anh, bất kì ai cũng ngỡ đó là phòng em chứ không phải phòng anh đâu vì hình em nhiều quá mà, nhiều khi anh tưởng anh có vấn đề về tâm lý thật rồi đấy Razz, vậy mà có ngày anh khùng anh thử cất đi set lại ảnh khác ấy, 30 phút sau là anh phải cho em ngự trị lại rồi, điều này thì tại bạn MS làm bạn EL bị lây lan nè [-(, à không, phải nói là tại em đó, lilq >:p. Mà phải để như thế anh mới có hứng thú làm việc mới ghét chứ [-(, phòng làm việc của anh cũng có ảnh em nữa, quá chừng nổi bật luôn [-(. Vì ghét em thế nên anh phải phóng phi tiêu em, phóng vèo vèo phit tiêu những bé EL đáng yêu vào em, như thế người ơi, em có đau không :->.

Anh dặn Nana rằng cố gắng đừng tạo mối quan hệ với người nổi tiếng nếu có thể, vì anh biết rõ sẽ phải đánh đổi như thế nào mà, dù chỉ còn là bạn với nhau cũng sẽ không yên ổn với mấy tên phóng viên đó, bước ra đường cũng phải như ninja vậy đó Very Happy. Làm phiền anh là được rồi nhưng anh không cho chúng làm phiền em đâu, Bảo Bình giận lên cũng ghê lắm chứ bộ Very Happy

Bà xã ơi, bây giờ anh không có nhớ em đâu, cũng không có thương em đâu Razz:P:P. . Bởi vì ngày nào cũng nhớ cũng thương em hết, không phân biệt bây giờ, hôm qua hay hôm nay Very Happy. Ngày mai có sao thì anh không cần biết đâu, anh chỉ biết bây giờ anh vui, anh cười vì có bà xã là được rồi. Nếu có quay ngược thời gian thì anh vẫn chọn anh bây giờ và chọn em thôi Razz, vì có lẽ không ai đặc biệt như em , không ai thay đổi được anh và càng không có ai đủ “ lạ” như em để bé EL cất tiếng . Và 1 điều là không ai có thể làm mọi người ngưỡng mộ như em Razz. Từ bao giờ anh có thể viết được văn chương bằng tiếng Việt vậy ta, hình như từ lúc anh áp dụng chính sách đó với em,lại tại em nữa rồi đó thấy không Razz.

Con đường phía trước chưa gì anh thấy nó gập ghềnh và quá trời là thử thách nhưng anh không còn lo sợ gì nữa vì chuyện gì đến nó đến thôi, có cản cũng không được nữa Wink. Trận chiến sắp đến, thất bại hay thành công, anh không dám nói trước đâu nhưng em à, ít ra thì chưa bao giờ anh bỏ cuộc hết, và nhất là anh biết em lúc nào cũng lo cho anh Razz. Em nói đúng rồi, dù anh có ở đâu thì bé EL cũng có riêng nơi dành cho nó, là nơi có WZ-EL, Lilq- MS, Lilw- Siêu nhân EL, QW-SE, MK-BB, Macchi- Bin Bin, LHH-HBA, MB-MD, Rose Ly- Andy Hoang, bà cụ - ông cụ, bà xã – ông xã Razz. Nơi này là bất khả xâm phạm vì có hoa bình an làm rào chắn hết rồi. H-B-A mà, không ai được vào hết trừ những nhân vật nêu trên Very Happy.

“I'll always look back
As I walk away
This memory will last for eternity
And all of our tears
Will be lost in the rain
When I find my way back
To your arms again
But until that day
You know you are
The queen of my heart “

So let's take tonight
And never let go
While dancing we'll kiss
Like there's no tomorrow
As the stars sparkle down
Like a diamond ring
I'll treasure this moment
Till we meet again

But no matter how far (no matter how far)
Or where you may be (where you may be)
I just close my eyes (just close my eyes)
And you're in my dreams
And there you will be
Until we meet “

For you, lilq of EL’S heart Razz

Câu này anh sẽ nói đến em hoài luôn, nói đến khi em chán luôn, cũng là câu stt treo trên bàn làm việc của anh Razz

“ Moments passed I miss you more than moments before. I miss you every time, everyday I have, this is my happy everyday . Don’t ask me why, because you are little queen of my heart, just see you smile, make me feel happy. One more time, I wanna say 3 words for you, this time for only you, I love you, my baby :p “

Nói xong rồi đó, bây giờ click send 1 cái là anh trốn liền nè nha, 1,2,3 action !!!!!!!

Back to top Go down
https://binbin.forumotion.com

Special entry for you
Back to top 
Page 1 of 1