Andy's world
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Andy's world

Andy's world

HomeLatest imagesSearchRegisterLog in

5/10........................

Go down 
AuthorMessage
Andy_binbin
Admin
Andy_binbin

5/10........................ Empty
PostSubject: 5/10........................   5/10........................ EmptyTue Oct 04, 2011 9:16 am

Thi xong môn Toán logic, bây giờ đang trong library, chuẩn bị ngủ rồi đó, mình ra sớm tận 50 phút, send bài xong đi ngao du vòng vòng, rồi vào library quậy đây. Bây giờ cho mình thi hết các môn luôn mình cũng chịu nữa, trừ Triết học ra [-(. Chuẩn bị lát thi giao tiếp ứng xử, mà phần này mình được đặc cách không phải thi mà, vậy là còn quản trị tài nguyên, luật thương mại, quản trị tài chính, quản trị dự án, môn phân khúc thị trường mình cũng được đặc cách luôn. Làm ở J.P Morgan được nhiều quyền lợi thật chứ, sao không đặc cách luôn môn Triết học đi trời.

Mà vậy là khỏe rồi, Autumn- Winter test vượt qua ngon lành, thông thường test đầu tiên này đa số dễ nuốt, mình có run thì run đợt Spring Test sắp tới đây, toàn là đa số các môn lý thuyết, lại không phải thi kiểu SUNY, hơi xa lạ với mình nhưng mình tin kinh nghiệm 2 năm của mình sẽ giúp được mình mà Very Happy
Quậy trong library đủ rồi, về nhà thôi, 3 ngày nữa thi tiếp các môn còn lại là xong, điểm tổng của mình nhất quyết không được dưới 85, 84,5 cũng không được, có vậy thì mấy term sau dễ thở 1 chút Very Happy
Back to top Go down
https://binbin.forumotion.com

5/10........................
Back to top 
Page 1 of 1