Andy's world
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Andy's world

Andy's world

HomeLatest imagesSearchRegisterLog in

17/6......................

Go down 
AuthorMessage
Andy_binbin
Admin
Andy_binbin

17/6...................... Empty
PostSubject: 17/6......................   17/6...................... EmptySun Jun 17, 2012 6:06 am

Thêm 1 thể loại mới, sao mình dị ứng với cái thể loại tự nhận mình theo style baby cute, mà body như con cò ma quá nhỉ, đầu tóc thì để phồng lên thế này, mái dày như model nữa chứ, mặt tam giác, cằm nhọn, take pic thì ưỡn người, phồng má, chu miệng, lại là boy nữa cơ đấy, cơ mà mình cũng chẳng xác định được giới tính bạn đó đâu, ẻo lã qua lại, cs VN bây giờ chắc toàn cong chứ ko tên nào thẳng, họa chăng có thẳng cũng do cố kiềm cho thẳng, buông ra thì quẹo cong, khiếp. Mà đã thế còn thuộc loại ko chơi vào. Vậy mà người cũng kết thân cho được, lại còn thân thiết quá cơ, bây giờ thì mình mặc kệ rồi đấy, mình ko thích nhắc 1 chuyện quá nhiều lần trong khi người đó chẳng thèm nghe mình, muốn sao đó thì muốn, don't brag me. Đã biết mình chúa ghét cái thể loại như nó mà còn nói với mình thì mình hiểu rồi, mình là 1 trong những áp lực, ok, mình chẳng biết nguyên nhân gì dẫn đến thế này. Nhưng đã như thế thì mình sẽ biến mất 1 thời gian, để mất đi 1 cái áp lực là mình, thế hài lòng rồi chứ.

Đi làm, hy vọng hôm nay ko đồng nghiệp nào xấu số chọc giận mình.

Back to top Go down
https://binbin.forumotion.com

17/6......................
Back to top 
Page 1 of 1