Andy's world
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Andy's world

Andy's world

HomeLatest imagesSearchRegisterLog in

21/10.....................

Go down 
AuthorMessage
Andy_binbin
Admin
Andy_binbin

21/10..................... Empty
PostSubject: 21/10.....................   21/10..................... EmptySat Oct 20, 2012 10:55 pm

Mình yêu nhau theo cách của riêng mình. Chẳng cần phô trương, chẳng cần ồn ào gì cả. Chỉ cần mình hiểu là được đúng không ngốc :p
Ngốc ngốc ngốc. Ngốc thật là ngốc [-(. Thành câu nói cửa miệng thật rồi đấy, ai bảo em ngốc, tại em đó lilq >Razz
Em càng ngốc anh lại càng cần em, xong thế anh lại bảo em ngốc hơn nữa . Ghét, cứng đầu >Razz >Razz >Razz
Bởi vì ngốc yêu anh đó, ngốc ngốc ngốc >Razz
Cũng tại vì, anh cũng yêu ngốc đó Very Happy:D:D:D
Nhưng mà anh hông có ngốc Razz
Chỉ có người khác ghen tị với mình chứ mình hông phải ghen tị với ai cả . Anh biết anh có ngốc mà .
Đúng là nhiều khi hư lắm, ghét lắm, muốn đánh đòn rồi để đó một mình không muốn nói nữa [-( [-( [-( Hư quá mà [-( [-(. Nhưng mà ai bảo là ngốc của anh, cũng phải vỗ về rồi lại yêu con nít đó thôi :p
Đúng là cãi nhau hoài đó thôi, nhưng mà ai bảo yêu nhau, hình sự ra đó rồi cũng làm nũng lại thôi :p. Ai vậy Wink) :p
Đúng là lạ lùng lắm, cứng đầu lắm, ngốc lắm [-( Nhưng mà yêu mấy người nhiều lắm :*
901 ngày nhớ em rồi :p
Back to top Go down
https://binbin.forumotion.com

21/10.....................
Back to top 
Page 1 of 1