Andy's world
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Andy's world

Andy's world

HomeLatest imagesSearchRegisterLog in

Mùng 5.......................

Go down 
AuthorMessage
Andy_binbin
Admin
Andy_binbin

Mùng 5....................... Empty
PostSubject: Mùng 5.......................   Mùng 5....................... EmptySun Feb 06, 2011 9:23 pm

Trời ơi trời, nghi mình nổi điên lên lát đi đốt nhà quá trời, bực bội, chưa khi nào mà bực lên đến phun trào thế này, đánh cả 18 trận boxing rồi mà vẫn chưa giảm được tí nào cả, đập vỡ luôn đt rồi mà vẫn cứ thế thôi . Bây giờ mà thằng nào điên điên xớ rớ lại gần mình chọc điên là cho nó vào hospital nằm dưỡng hết xuân chắc luôn.
Tối qua đã uống chục lon bia rồi mà sao vẫn không say, mấy anh em đã nằm hết rồi mà mình vẫn cứ tỉnh như sáo ấy , lửa nó cứ dâng lên từng đợt từng đợt, mình mà biết ở đâu là die với mình chắc,
thanks binh đoàn 23 tối qua uống cùng anh 3, may mà các ông bà đi hết rồi, không thì ...,

Sao nãy giờ rồi mà lửa không hạ tí nào , tối qua đến giờ nhảy xuống hồ bơi không biết bao nhiêu lần rồi đấy, mình là con trai mà, điên cũng không có gì là lạ mà mình điên đến mức này thì thật là lần đầu tiên mình mới gặp phải , tối qua binh đoàn mà không kéo lại kịp là mình phóng thẳng vào mua vé máy bay thiệt rồi đó chứ, chạy xe mà mình chỉ muốn kiếm cái gì đâm vào ấy , bực bội không diễn tả được .
Tức tức tức tức quá, tại sao mình không làm gì được hết, có phải con trai không đây, trời ạ, không chịu được nữa rồil bực quá điiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
Back to top Go down
https://binbin.forumotion.com

Mùng 5.......................
Back to top 
Page 1 of 1
 Similar topics
-
» Mùng 7..................
» Mùng 3......................
» Mùng 1 .......
» Mùng 4........
» Mùng 6......................