Andy's world
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Andy's world

Andy's world

HomeLatest imagesSearchRegisterLog in

22/4............

Go down 
AuthorMessage
Andy_binbin
Admin
Andy_binbin

22/4............ Empty
PostSubject: 22/4............   22/4............ EmptyFri Apr 22, 2011 3:00 am

Buồn ngủ quá, ngủ chưa đã gì hết mà Nana đã giật mình dậy đi xem phim với mẹ và em, mình là mình thương em gái mình lắm nha, giờ nào không rủ lại rủ đi giờ này, còn phải vác cái đầu này ra đường nữa chứ, lại phải tiếp tục đội mũ vào Mad.
Vào rạp mình ngồi ngủ suốt buổi, giờ hỏi mình nội dung phim nói về gì mình biết lắm, mà sao thấy mẹ và Nana hứng thú lắm cơ . Xong tiết mục phim tưởng được về nhà ngủ rồi, mà trông 2 người thân yêu của mình còn hứng thú lắm nên đưa mẹ đi ăn chiều luôn , đúng là người tính không bằng trời tính mà, đang ăn lẩu ngon lành luôn, nghe có ai gọi mình, quay sang , thấy người đó muốn sặc hết ra , Lan Chi Mad
Tránh quá chừng tránh mà sao tự nhiên gặp ở đây, khỏi phải nói mình đã đơ như thế nào khi bạn ấy chào mẹ mình rồi kéo mình ra khoảng vườn ở trước , mình nhớ mình đội mũ che hết cả mặt rồi mà sao còn nhận ra thế mới hay chứ , về Việt Nam đã không dùng di động rồi, chỉ dùng của mẹ hoặc của Nana thôi , mà cũng không tránh khỏi , đúng là chạy trời không khỏi nắng mà Mad, vậy là 30 phút bị tra tấn bởi tùm lum câu chuyện, muốn vỡ đầu thêm lần nữa , phải công nhận từ khi về nước đến giờ toàn gặp chuyện với mấy ex, khổ ghê, đến nhức cả đầu , thôi, đi ngủ, dậy rồi mail cho bạn LC sau, buồn ngủ quá
Back to top Go down
https://binbin.forumotion.com

22/4............
Back to top 
Page 1 of 1