Andy's world
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Andy's world

Andy's world

HomeLatest imagesSearchRegisterLog in

Mùng 7..................

Go down 
AuthorMessage
Andy_binbin
Admin
Andy_binbin

Mùng 7..................  Empty
PostSubject: Mùng 7..................    Mùng 7..................  EmptyWed Feb 09, 2011 6:24 am

Hôm nay là 1 ngày bận rộn, sáng sớm cuống cuồng dậy mình để laptop chứa tài liệu đâu mất rồi, chỉ thấy em lap mình dùng giải trí ngay bàn làm việc thôi, tưởng tượng em lap kia mà mất là bao nhiều công trình, tài liệu, thư mục, báo cáo, ý tưởng của mình sẽ tan thành mây khói liền , vậy là cầu trời khấn phật em ơi em đang ở nơi nao mau mau quay về với anh, em đừng làm anh đứng tim chứ. Huy động cả binh đoàn dậy truy tìm bé cưng của mình, và sau 2 tiếng săn lùng cả nhà, ông cố bước xuống, trên tay là em ấy , " Sao máy con không có giải trí game gì hết vậy Bin ". Cả đám muốn té ngửa với cố luôn, em lap này dùng để làm việc và lưu tài liệu, ông lấy nhầm lap rồi, hix, suýt nữa là 1 phen đứng tim thật .
Làm xong bữa sáng là mạnh đứa nào đứa nấy có show, đến nỗi các ông bà phải ngạc nhiên hôm nay 23 đứa này không tụ tập nhau đi quậy phá, vì chỉ còn hôm nay với ngày mai thôi là lên Buôn Mê Thuột chơi rồi cả đám phải chuẩn bị tâm lý sang NY bắt đầu hành trình mới, phải biêt tranh thủ những ngày cuối đi với bạn bè chứ . Mà phải nói bữa nay ăn sáng tốc hành luôn, uống vội ly sữa, nuốt lẹ miếng sandwich là bấm nút go out hết . Bao nhiêu xe dưới hầm đã bị cả đám " cướp" hết, nên tí ông bà mà có đi đâu là phải cố gằng ngồi chen chúc nhau thôi, công nhận hôm nay 23 đứa này bất hiếu quá mà Wink

Mấy nhóc nhỏ thì đã được anh cả làm tài xế nên sung sướng rồi, anh 2 thì chở mẹ đi đâu đó mình cũng chẳng rõ. Còn mình , hứa hôm nay nguyên ngày đi với Mỹ Quyên mà suýt nữa là quên béng , vậy là đang trong thegioididong tìm dế, 2 em dế của mình mình đập die hết rồi còn đâu, mấy ngày nay dùng đt của 7 hoài, lỡ khùng lên đập nữa là mình die với nàng chắc, vào săn đại em dế nào dùng trong mấy ngày này rồi về NY tính sau , kết quả sau 1 tiếng test hết chức năng của mấy dế tối qua binh đoàn giới thiệu quyết định rinh em X6 về . Nana bảo là con này nghe nhạc, chơi game cừ lắm , mà gía cũng tạm ổn với kinh phí mình mang về VN, sắp sử dụng hết rồi còn đâu, biết thế mang cả cái thẻ ATM về , mình cứ tưởng hệt thống ATM VN không nhận thẻ của mình, ai ngờ cố bảo nó nhận tuốt tuồn tuột, làm tiếc hùi hụi vài món đồ cổ định tậu về, không sao, đợi hè vậy . Em X6 này trông cũng ngon đấy nhưng mà hệ điều hành thì mình thật là chưa ưng, mà không sao, về NY mình cũng giao em ấy lại cho ông ngoại chơi game mà Very Happy . Vừa từ đó bước ra là sực nhớ phải đến đón Quyên, thế là phải tức tốc đến, may mà vẫn còn sớm, không chắc phải năn nỉ dài dài Rolling Eyes , trông tạo hình của Quyên hôm nay là mình biết cô nàng dành khoản chuẩn bị hơn 1 tiếng là ít đấy, công nhận là xinh thật, điệu này mình đi cạnh Quyên là thấy không hợp rồi đó, sáng định mặc sơmi rồi, mà mấy nay tung hoành dữ quá không còn cái nào, thế là chơi áo khoác vậy , dù không phải style thường ngày của mình nhưng cũng tạm ổn, ai mà ngờ hôm nay đi cạnh mình là style tiểu thư thế này đâu, hic, cố gắng vậy. Mà thật đó chứ, mình vẫn không tin là Quyên thay đổi nhanh như vậy, ngày xưa cá tính bao nhiêu bây giờ nữ tính bấy nhiêu, lúc mình sang China tóc vẫn còn ngắn vậy mà giờ đã suôn dài vậy rồi, nói gì thì nói chứ mình đặc biệt ấn tượng với mái tóc dài, I like it, Very Happy HMM, mình vẫn còn ngại hỏi bạn ấy bức hình trong ví mà mình cũng chẳng biết mở lời thế nào, thôi thì cứ để vậy, mình không suy nghĩ sang hướng khác là được chứ gì, binh đoàn 23 không được nghĩ tùm lum nữa nhé . Đâù tiên là đi ăn trưa cái đã, đói bụng quá cỡ rồi, chắc Quyên cũng đói lắm rồi, nghe bé Si nói chị 2 làm đẹp cả buổi sáng chưa ăn gì mà, hmmm, đúng là mình phục các bạn gái thật , mà không sao, để bản thân ưa nhìn hơn cũng là tôn trọng người đối diện mà . Lady first, mình giao toàn quyền lựa chọn bữa trưa cho Quyên, và Quyên quyết định phở Bắc Hải, mặc dù tối qua mình vừa xơi món này xong nhưng phải galăng + đói quá rồi, chơi luôn. Vậy là chạy đến khu thương mại lên ngay gian ẩm thực, đông gì mà đông thế không biết , hóa ra là khu điện mày phía dưới đang có đợt khuyến mãi nên đông nghìn nghịt. Thoát khỏi cái khu thương mại này là thấy khỏe rồi vì người càng lúc càng đông, dễ bị ngộp , hành trình tiếp theo là đi xem phim, dù rằng CDĐC mình đã xem rồi nhưng mà Lê Khánh đóng hay với lại Quyên cũng thích nên vào xem lần nữa, xét ra thì lâu rồi mới có dịp cùng cô bạn thân này đi tùm lum thế này, nhờ vậy nên mới biết bạn ấy đã thay đổi nhiều thế nào, dù thay đổi sao thì với mình bạn ấy vẫn đáng yêu và là người quan tâm đến mình dù mình ở đâu đi nữa . Còn cái thắc mắc của mình tốt nhất mình nên quên nó đi Very Happy
Tiếp đến là đi thả diều , thú vui khi nhỏ 2 đứa vẫn chơi Very Happy Very Happy , mà mình sắp lục nghề mất rồi, thả không còn cao như khi nhỏ nữa , thôi cũng tạm được xem là con diều nó bay được. Thả diều, câu cá, patin,... nói chung mình đã có 1 ngày khá bận rộn nhưng tuyệt vời, thanks nhé bạn thân !
Back to top Go down
https://binbin.forumotion.com

Mùng 7..................
Back to top 
Page 1 of 1
 Similar topics
-
» Mùng 3......................
» Mùng 1 .......
» Mùng 4........
» Mùng 5.......................
» Mùng 6......................